Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wamsimamishe nani Arusha mjini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Medical Dictionary, Apr 5, 2012.

  1. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Baada ya mahakama kuu kutoa hukumu na kuamuru uchaguzi kurudiwa ndani ya siku 90 swali linakuja je magamba watamsimamisha nani kuweza kukabiliana na CHADEMA..???
    wakuu heb tupieni hayo majina hapo tuyajadili..
     
  2. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    1.James ole Millya-Mkiti wa vijana mkoa wa Arusha na mfuasi wa EL
    2.Gaudance Lyimo-Meya wa Arusha ambaye ana mgogoro wa nafasi yake na wananchi.
    3.Dk.Hamis Kibola- aligombea mwaka 2010 akashika nafasi ya 3 kura za maoni nyuma ya batilda na felix Mrema ni Mkurugenz wa mfuko wa uwekezaji UTT.
    4.Felix Mrema-Mbunge wa zamani.
    5.Deo Mtui-Afisa Takukuru mkoa wa kilimanjaro aligomba mwaka 2010.
    6.Michael Sekajingo-aligombea 2010.

    Ila hao wote sidhan kama wanaweza kuhimikli moto gesi wa CDM hasa kipindi hiki ambacho wimbi a mabadiliko limeshika kasi
     
  3. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,541
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kuna watu humu wanamtaja Kinana, sina hakika kama yuko tayari kupata aibu ya uzeeni
     
  4. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wengine wanasema makongoro nyerere..huyu nadhan vicent nyerere atamshauri asigombee ili asiaibike..
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wengine wanasema NAPE NAUYE nadhani...
     
  6. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asilimia 100 nina uhakika Mzee Kinana hawezi kugombea hasa wakati huu ambao CCM imwpoteza mvuto wake amejijengea heshima kubwa miongoni mwa watu wa Arusha wakati alipokuwa Mbunge na atastaafua siasa mwaka huu mara baada ya kumaliza kipindi chake ila Makongoro atagomea nilimsahau katika orodha yangu ya awali
     
  7. m

    massai JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi makongoro nyerere ameacha kutumia kile kinywaji chake maaru gongo au machozi ya simba ?kweli magamba wana wakati mgumu sana.nauhakika kua jimbo ni la chadema japokua pinda atakua amefurahia sana kuondoka kwa kamanda mjengoni
     
  8. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,941
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Kwa wimbi hili la mabadiliko hata akigombea malaika kwa tiketi ya ccm bado atashindwa kwenye uchaguzi huo!
     
  9. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nadhani wamsimamishe huyo NANI maana nimeangalia CV za wengne wote nimekuta ni ushuzi,ila huyo NANI hajatajwa kabisa!
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nyali diwani wa Mbuguni ambaye pia siku za nyuma alikuwa na kashfa ya ujambazi.
     
  11. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi nasema hata wamkodi OBAMA awe mgombea wao na CDM wasimamishe JIWE bado magamba watapigwa chini. Point siyo nani asimame; pointi ni kwamba MAGAMBA HAYACHAGULIKI ARUSHA, PERIOD!
     
  12. j

    jembe la kigoma Senior Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vp kwani gamba la kike Batrida haruhusiwi tena kujalibu zali?au kenya imemnogea?
     
  13. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Marry chatanda
     
  14. c

    commissioner Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mdororo wa biashara Arusha utakuwa na influence kwenye bi-election?
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    1. Salma Jk
    2. Mary Chatanda
    3. Riz1
    4. Elishilia Kaaya
    5. Sekajingo
    6. Ritz
    7. Rejao
    8. Radhia Sweety
     
  16. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    uko serious?
     
  17. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wamsimamishe hata kikwete mwenyewe arusha tumeshajikomboa toka kwa magamba.
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    anaitwa Justin Nyari.....
    hivi Makongoro si alishawahi kuwa mbunge kwa tiketi ya NCCR....? na akatolewa?
     
  19. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wakati CDM tunajianda kuweka jiwe kama ilivyo ada baada ya kutenguliwa kwa ubunge wa Arusha mjini, CCM wamejipanga kuchukua jimbo lao.

    Wao wameazimia kuweka almasi ambayo kwa msing ni ngumu kuliko jiwe. Kwa wale waliosoma kemia watakubaliana nami.

    Lengo letu la ama kumpandisha Silaha au kumrudisha Lima itakuwa ni njia pekee iliyobaki. CCM hawatafanya kosa hata chenmbe, unajua tena next opportunity when it comes like mkate kutoka mbinguni. Hivyo CDM tusibweteke kwamba hata jiwe wakati wenzetu wanaandaa almasi.

    KIDOKEZO: A. Kinana utakumbuka ndiye aliyeifanya Arusha kuwa Arusha hivi leo. Mt. Meru hospitali ni mradi wake na mingine mingi.

    Lets wait and see.
     
  20. S

    Samanyi TW Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umetumwa? miradi huwa ni jukumu la serikali, kalale saa hizi inakaribia saa saba we under 18 unangoja nini?
     
Loading...