Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wamsimamishe Mwakyembe 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ndomyana, Jun 9, 2012.

  1. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimefatilia sana leo mkutano wa ccm jangwani, kwa kifupi nimeona waliohutubia wote wameoza sio magufuli wala magembe etc,. Kwa kiasi nimeona mwakyembe pekee ndio kaongea vitu vya maana na kweleweka,. Nimegundua mtaji wa afadhali uliobaki ccm ni mwakyembe pekee. Nawasilisha wadau
     
  2. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jamaa yupo vizuri sana walitaka kutuulia jembe.
     
  3. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Namkubali sana. Jamaa ni mzalendo wa kweli, ila hawa wahuni CCM watamtumia vibaya.
     
  4. J

    JokaKuu Platinum Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,785
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    ..hakuna mtu msafi anaweza kubakia ndani ya CCM.

    ..Mwakyembe ni mwizi tu na ana kampuni yake ya kufua umeme ndiyo maana alikuwa anaibebea bango richmond.

    ..nyinyi hamshangai zaidi ya richmond hakuna ufisadi wowote ule alioupinga??
     
  5. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    If you cant beat them! Join them. That is what happened!
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    If they will real take your advise nakuhakikishia watashindwa mbaya maana Mwakyembe ni mwepesi sana zaidi ya Shibuda .
     
  7. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,153
    Likes Received: 1,407
    Trophy Points: 280
    Unamkubali kwa jinsi alivoficha baadhi ya taarifa za kamati teule ya bunge iliyochunguza kashfa ya Richmond ili kulinda serikali ovu ya magamba! pale ndipo alipopoteza credibility zote!!
     
  8. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Hata wakimsimamisha yeyote wanae amini atawavusha 2015 ndio mwisho wao.
     
  9. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa ni bomu kabisaakija kyela anasomba watu kwa malori kama kawaida yao ccm,. Ccm inakufa kifo kibaya sn
     
  10. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ninachojiuliza ni, je amewasiliana na dr wake kabla ya kuongea juani vile? Tumfatilie baada ya hicho walichoita mkutano hasije kuwa casuality muhimbili maana kuongea vile na afya ile siyo!
     
  11. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    We unapropose kama magamba mwenzie au nani? Huyo mzee ni mnafiki sana:aliimba nyimbo zake kwenye uchaguzi 2010 eti ooh mi nipo karibu na Rais hivyo nitahakikisha ahadi yake ya meli inatekelezeka kwa wakati...iko wapi? Kama jimbo tu linampa shida ndo apewe nchi tena? Ikiwa hivyo nitahakikisha naenda kuishi uhamishoni-ZAMBIA ili nikaendelee kujifunza vile chama cha upinzani kinaweza shika dola kuliko kushuhudia kuongezeka safari za India,ahadi hewa na pengine hata ukabila.
     
  12. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Maumivu ya kichwa huanza pole pole na hapo kwa sie wana falsafa unaizimikia sana ccm, hongera sana !
     
  13. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,504
    Trophy Points: 280
    Wadanganyika kwa kudanganyika kirahisi, hakika wanatia fora. Haya haya tuliyashuhudia mwaka 2005, eti chaguo la Mungu. Mtu msafi anathubutuje kuishi ndani ya nyumba chafu? Tamaa? Unafiki? Uroho? Kitu gani kinamsukuma Mwakyembe ajidhalilishe hivyo kama kweli yeye msafi. Uvae nguo safi halafu ujigaragaze kwenye tope! Wapi na wapi!
     
  14. k

    kajembe JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 713
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye ukabila umeongea Upumbavu! mambo ya kizamani hayo! unapandikiza ujinga wewe! usimuhusishe mtu binafsi na kabila lake!una maana Wanyakyusa hakuna walio safi? Tukianza kusikiliza watu wenye mawazo ya kijinga kama yako mafisadi wataimaliza Tanzania,Tatizo letu hapa ni CCM na ufisadi wake!mbona wezi wengine hamzungumzii makabila yao? acha mawazo ya kibaguzi hayo! Wanyakyusa ndiyo wameleta umaskini wa nchi hii au mijitu miizi ya CCM? unataka kuvuruga attention ya kweli ya adui yetu wa kweli umeanza siasa za chuki za kijinga kabisa! Mwakyembe tumuhukumu kwa matendo yake siyo kwa kabila lake! mnakatisha tamaa watu kwa sababu ya upeo mdogo sana wa kufikiri!
     
  15. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    End of Ritz 1 na Empire yake
     
  16. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    anaweza kugombea kupititia cck asipoahidiwa unaibu waziri..huyu jamaa ni mgonjwa pia
     
  17. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Mwakyembe ni mchapakazi hodari,ila namshauri asimwamini yeyote hasa baada ya yaliyomkuta na baada ya hotuba yake jana,wahafidhina ndani ya CCM hasa wanaousaka u-rais-2015 hawajafurahishwa na hasa jinsi wananchi walivyoipokea hotuba yake na jinsi alivyoanza kuchapa kazi ndani ya wizara yake.Be keen DR
     
  18. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kama ulimsikiliza vizuri. Huyu ni CDM.
     
  19. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hujui unachokinena, Dr.Mwakyembe ni moto mwingine ndani ya siasa za Tanzania
     
  20. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uzalendo gani wa kuficha baadhi ya ushahidi waliopata katika kamati ya Richmond, na kisha kukubali mjadala wa Richamond na Dowans ufungwe kihuni. Magamba ni wale wale. Nimetoka Kyela hivi karibuni wananchi wa kule hawamataki kabisa kwa sababu Mwakyemeb n mmoja wa wanahisa katika moja ya makampuni matona yanayonunua zao la Cocoa kwa kuwadhulumu wakulima wapiga kura wake kupitia kucheza na mizani ambapo Kilo 10 za Cocoa husomeka kama Kilo 7 tu katika mizani ya kampuni hizo.
     
Loading...