Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wamevunja katiba ya Tanzania?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Oct 8, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Hivi ni kweli CCM wamevunja katiba ya jamhuri ya muungano wa Tanzania kwa kuwazuia wagombea wao kushiriki kwenye midahalo ya TV? ThisDay wamefafanua hili Home*ยป*Insight

    Kama hiki chama, CCM, wanavunja katiba namna hii, kuwanyima wagombea wao 'freedom of expression' wanafaa kweli kurudi madarakani? Harafu wanataka kuvunja tena katiba kwa kulitumia jeshi siku ya uchaguzi kwa kutangaza hali ya hatari possibly kwa kutoa amri ya kutokutembea usiku wa 31 Okt kuamkia 1 Nov 2010 (freedom of movement).

    Kuburi hiki kinatoka wapi, wakati waajili ni sisi?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwani ndo unastukia leo besti?
    Walishaisigina zamani sana na kuitelekeza!
    Katiba ingekuwepo tusingekuwa na rais asiye na meno!
    Rafiki yangu Teamo anasemaga rais wetu ni 'ceremonial' tu!
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Walishaivunja,wanaivunja na wataendelea kuivunja nani anawatisha?Lakini tusichoke kukemea kwani huu ni wajibu wetu
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    JK ametupasha ya kuwa CCM itafanya lolote lile liwezekanavyo kubaki madarakani. "..lolote lile liwezekanavyo" yamaanisha ni pamoja na kusigina Katiba ya Jamhuri wa Muungano wa Tanzania.

    Hawa watu wa CCM siyo wacha Mungu na ndiyo maana kashfa zinawaandama popote waendapo na mwisho wao ni sasa.
     
  5. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    katiba na mawazo ya makamba kipi kipo juu
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mawazo ya makamba!
     
  7. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #7
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,563
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Duuhhhh!!!!!!!! swali gumu bana, makamba is the final
     
Loading...