Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm wametupiga bao la kisigino kupitia dk ulimboka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by R.B, Jul 4, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Tumesahau mambo mengi.

    1. Mjadala wa katiba:israel:

    2. Hoja ikiwa hot bungeni swala la ulimboka linatukika , siku azigandi:yawn:

    3. Bunge atujui mpk sasa wanapitisha nini:sleepy:

    4. Chadema (lema) kapotezwa na kazi ya kufufua uhai wa chama:eek2:

    5. Watu wamesahau mpaka kuchukua vitambulisho vya wapiga kura kisa dk[​IMG]

    6. Vyuo vikuu wamebetweka [​IMG]

    7. Wanaharakati wamesahau kutuelimisha khs katiba, makongamano chali.

    8. Wabunge awaji kutuelimisha mikoa ambayo tume imepita'

    Kweli haya yamepita kwa nguvu zaidi, kasi zaidi
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ok kumbe.
     
  3. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Si ni wewe ulishasema Jermany kachukua Kombe, Sasa mbona tena spain. Wacha kiherehere, mechi bado.
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    nakuonea huruma sana mleta mada......ni wewe peke yako ndo hujui kinachoendelea...pole..pole saaana
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!sikubaliani na wewe,kwani suala hili kwa mawazo yako litadumu kwa muda gani?na suala la mjadala wa kabiba litadumu kwa zaidi ya miezi 18!ni vitu viwili tofauti kabisa!
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Nona na mimi nimesahau kama ni Mtanzania au vipi
     
  7. a

    afwe JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,052
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Nadhani ni coincidence tu kwamba la Ulimboka limekuja na bajeti zikasomwa wengi tukiwa macho yetu na masikio kwa Ulimboka. Hawa dhaifu wamefika mwisho hawana uwezo wa kututwist kwa kupangilia hivyo.
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu uko nchi gani?
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    What a ****?Umepigwa wewe mwenyewe mimi simo kabisa
     
  10. paty

    paty JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mungu yupo pamoja nasi wana mabadiliko , kila kitu kikifika climax kinashuka, , tunangoja siku wanayodondoka ndo watajua kuwa tulikuwa hatuwapendi
     
  11. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    La ulimboka ni pambio tu, nyimbo zipo palepale,. Hawa madhaifu wamepoteana
     
  12. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hivi wewe Mabumba, baba yako akifanyiwa kama Ulimboka utaendelea na ratiba nyingine
     
  13. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye RED ckuelewi hata kidogo. CHADEMA inafufua chama au INAJINADI kwa maana inatafuta wanachama ili ikue.

    Unaposema Lema anafufua chama ina maana CHADEMA ilikua ina make Headlines halafu ikafa then sasahivi Lema anawarudisha watu katika chama chao yani CDM.

    NOT TRUE hapo kwenye RED
     
  14. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,164
    Likes Received: 2,300
    Trophy Points: 280
    wabongo tumezidi kuishi kwa matukio.sijui haya yataisha lini??
     
  15. M

    MTK JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,815
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    bao lililofungwa hapo liko ndani ya fikira zako tu wala sio kweli, jifunze kuwa multi-tasking; untakiwa kujenga uwezo wa kuadress mabo zaidi ya moja kwa wakati mmoja lakini kwa kuassign weights kulingana na uzito wa jambo na uharaka wake. sakata la dr Ulli mtu yeyote mwenye akili na anayestahili kuitwa kiongozi asingeweza kulifumbia macho eti anajadili katiba, lilikuwa ni tukio la kupita ambalo lilikaribia sana kuondoa uhai wa mwananchi mwenzetu ingekuwa usaliti wa hali ya juu kwa chama makini kama CDM kuacha kulikemea kwa nguvu zao zote katika muda muafaka. ni swala la vipaumbele wala sio kusahau.
     
  16. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huu ujinga wanauendekeza hao Chadema wanaoutumia mgomo huu kwa sababu za kisiasa ili hata wajinga wapate pa kusemea bungeni. Sasa kama imekula kwao tufanyeje. In any case, kuna nini la kuongea kuhusu katiba wakati unatakiwa ukatoe maoni yako.
     
  17. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    YATAIBUKA MENGI

    1. MARA FIGO ZINAFANAYA KAZI[​IMG]

    2. YUPO ICU:spy:

    3. KAHAMISHIWA UJERUMANI:wacko:

    4. YUPO KWENYE COMMA.:sleepy:


    Mtaimbishwa nyimbo zote wao wanapeta ; Turudi kwenye mstari sio kila nyimbo uivalie kibwebwe
    :israel:
     
  18. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    BAJETI MUHIMU YA MAJI INAPITA LEO;

    CDM udhaifu wao ni Ulimboka, leo watachokonolewa kwa Dk Namala mkopi; full mabishano CCM wanapitisha vipengelele;

    Jiulize bunge hili kuna siku umekuta wanashindaniana vipengele?? :israel:


     
  19. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  20. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Yu wapi dr ulimboka???????
    Nimesoma gazeti moja ,wanasema kaenda nje ya nchi na kapewa pesa;

    jitokeze dr ulimboka
     
Loading...