Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wametumia shilingi ngapi kwenye huu uchaguzi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Saint Ivuga, Oct 8, 2010.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    Wandugu hili ni swali ambalo nimekuwa nikijiuliza kila siku,hawa wenzetu wa chama cha nambari wani wametumia/watakuwa wametumia shilingi ngapi kwenye huu uchaguzi hadi uishe? na hizi hela wametoa wapi hata na kama wamekopa watatoa wapi hela ya kulipa?kwanza tukianzia na nguo inaonekana kabisa ccm wananguo ambazo wakizigawa tunaweza kuvaa wananchi wote wa TANZANIA kuanzia na mikofia yao na mitshirt tukija kwenye matangazo ya kwenye tv na mabango kwanza mabango ni bei kubwa sana tu kwa mwezi mmoja .jamani ukifkiria tu kwa hali ya kawaida utakuta ni mabilioni ya hela yametumika.tukija kwenye maisha ya mwananchi wa kawaida nadhani wenyewe majibu mmnayo.swali wametoa wapi hizi hela zote na kama wamekopa watalipaje??
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    hizi ni baadhi ya picha za mikutano yao
     

    Attached Files:

    • z12.jpg
      z12.jpg
      File size:
      108.5 KB
      Views:
      22
    • z2.jpg
      z2.jpg
      File size:
      99.7 KB
      Views:
      29
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Katu hawatakuambia! Dola milioni mbili kwa mabago yaliyotengenezwa Canada. Bado hujaweka hela ya t shirts na kanga. Pia kule Arusha kila taxi iliyokuwa inapeperusha bendera ya CCM ilipewa shilingi elfu kumi za petroli, kuna malipo ya watumbuizaji, kuna safari za mama Kikwete na ndege ya serikali, kuna safari za Ridhwani na magari ya serikali/chama. Na hii ni just the tip of an iceberg. Hawatakwambia! Pia labda ungeuliza CCM imekusanya fedha kiasi gani kutoka kwa makampuni ya madini, wafanyibiashara maarufu, nchi za nje zinazopendelea kuona CCM ikiendelea kutumikia maslahi yao, na kadhalika na kadhalika.
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ok...
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    ina maanisha hata wewe hujui zilipotoka
     
  6. E

    Estmeed Reader Senior Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It's not over; till it is over!
     
  7. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanachota hazina tu! Kama wanataka bilioni 20 wanaenda hazina kuchukua. Kuna thread hapa ilikuwa inasema shughuli nyingi za Serikali zimesimama. Hili linasababishwa na pesa yote kuchukuliwa na CCM ili kuhakikisha "ushindi wa kishindo"
     
  8. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,059
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Hata nchi zilizoendelea katika europe hawa dhubutu kutumia kiwango ccm inachotumia.sisi ambao hospitali hazina vifaa,shule vijiji hauwezi kujua kama ni boma la mbuzi au shule ndio chama chetu kina kiburi cha kutumia si chini ya bilioni 50.

    Conservative party uk hawa wezi kuchanga pesa ccm waliochanga kwa muda mfupi ingawa kuna members wengi ambao ni matajiri wakubwa.Mittal ambaye ni tajiri mkubwa alitoaga milioni 5 kwa Labour party mpaka leo imekuwa historia.Tanzania ni nchi yenye uchumi mdogo nina weza kusema pia matajiri wake ni wakaida,cha kujiuliza wanapata wapi hizo pesa za kuweza kuchangia bilioni 50 kwa miezi miwili au kwao biashara unatoa shilingi kupata shilingi tano.
     
  9. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwizi ni mwizi tu, hatakama huwezi kumficha hata siku moja maana keshazoea. Tunahongwa kwa khanga, vikofia na T-shirt lakini hatutaki kuuliza zimetoka wapi? Nani kachangia hizo pesa za kununulia? kwa nini wasichangia pia kujenga Vyuo Vikuu kila mkoa? Au hata pale UDSM wanafunzi wanalala wamebebana kila siku aka mzungu wa nne utadhani wako gerezani matokeo yake tunaona vijana wetu wanaanza kugawa maumbile yasiyo rasmi kwa wazungu migodini.

    CCM waende zao huko, tunahitaji mabadiliko hata kwa kumwaga damu. hawa jamaa walionje joto la kuwa kando ya utawala watajifunza.
     
  10. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    walitenga bajeti ya bilioni 40 (soma tena, bilioni with b). Kadri siku zinavyoenda, inaonekana watatumia zaidi ya bilioni 90.
     
  11. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hili nadhani tuwaachie wanachama wa CCM, hela zao sisi zinatuhusu nini?
     
  12. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kasheshe,
    Shida si kwamba hela ni zao. Hela hizo wametuibia. Umesahau mambo ya EPA, Meremeta etc?
     
  13. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Alaa..wameiba sio?
     
  14. K

    Kinombo JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2010
    Joined: Feb 24, 2007
    Messages: 333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Polisi wa usalama barabarani wanakamata watu kila siku na faini ni sh.20,000 hapo hapo....?
     
  15. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Very low for a great thinker.
     
  16. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Nyani ulishawahi kutuma neno shinda mkoko sijui kwenda namba ngapi ngapi! Ukakatwa Tshs. 550/=
     
  17. MANI

    MANI Platinum Member

    #17
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 866
    Trophy Points: 280
    Kasheshe una hakika ni za CCM tu? Kumbuka 2005 EPA (KAGODA) sasa ngoja uje upate ukweli wa hizi.
     
  18. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unauliza makofi polisi.
     
  19. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hizi hela sio zao kasheshe and you know it
     
  20. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wewe unauliza nini,hizi ni fedha za kifisadi na huu ni utawala wa kiimla?nini cha ajabu?
     
Loading...