Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wametuma vijana kununua shahada za kupigia kura za wanachuo Tumaini Makumira Univ

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kinganola, Mar 19, 2012.

  1. kinganola

    kinganola Senior Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwezi amini lakini hili suala linaukweli asilimia 100%,wawakilishi wa ccm hapa chuoni na majina nitayatoa kesho mara baada ya mikakati ya kuwatia nguvuni kukamilika.haijulikani wamepewa tshs ngapi na watanunua kadi moja kwa tshs ngapi.Kazi kubwa waliokuwa wakiifanya leo ni kujaribu kupata idadi ya wanafunzi waliojiandikisha kupiga kura kituo cha makumira.
    Nawasilisha...
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Nyie ni wasomi kama mtakubali kununuliwa kwa hela haramu shauri yenu ila kumbukeni ONE MISTAKE 2 GOALS
     
  3. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani wasomi ! Tz is onto the tips of your fingers! Ok. Yangu 'majicho'
     
  4. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siamini kama msomi wa chuo kikuu anaweza kuuza kadi yake ya kupigia kura!!! ikitokea hivyo basi taifa limekwisha!
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwanini na wewe unafichaficha kusema ukweli wote? Msomi anatakiwa kuwa role model ktk jamii. Labda hao wa Makumira ni madafu, vichwa vyao vimejaa maji tupu.
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    One mistake SEVERAL GOALS.
     
  7. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ikitokea msomi wa chuo kikuu tena amkumira ameuza kkadi ya kura ujue ...tumekwisha hatuna taifa.mwenye kudhulumu aendelee kudhulumu na hata mwenye kutenda dhambi na aendelee hivyo hivyo...MAKUMUIRA ACHENI KUTUAIBISHA VIJANA WA TZ.....USE YOUR COMMON SENSE....
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Watakuwa form two hao wakiuza shahada,sitakuwa na imani na chuo hicho cha 2maini,naskilizia
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu wangu mbona unatoa habari prematurely? Unasema utatoa majina yao baada ya mikakati ya kuwatia nguvuni kukamilika kwa hiyo unadhani kabisa kwamba wao ama waliowatuma hawatembelei mtandao huu? Ungesubiri hadi uwatie nguvuni basi ungekuja na thread iliyokamilika lakini hii inaonyesha kwamba huna mpango wa kuwatia nguvuni. Hii ni sawa na kusema nikamateni nisimpige adui yangu!
     
  10. m

    msnajo JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,061
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Sio kweli, hizi ni tetesi tu. Ingekuwa kweli ungeleta habari kamili pamoja na hao wanaonunua shahada. Kwa nini unatuambia tusubiri hadi kesho, we kwa ni nini usingesubiri hadi hiyo kesho ukapata full data kisha ukaleta hapa?
     
  11. kinganola

    kinganola Senior Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wametumwa kutafuta kadi,tunajua hakuna msomi atakaye uza kasi yake labda awe mnywa gongo,kitakachofanyika hapa ni kuwawekea mtego,kadi watapata ila punde kitawanukia na hawata amini...
    Unajua shida iliyopo hapa kuna vijana ni makada wa ccm na wamesha itwa kwenye vikao na kukabidhiwa fedha na majukumu...
    Njaa mbaya na usidhani kila mwana University ni mwanamapinduzi,kuna wanafiki huku kama kawaida...
     
  12. D

    Dawa ya Mjinga JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 375
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Someni hii elimu ya uchaguzi kutoka kwa mwalimu kwa mfumo wa shairi.

    Mafisadi hakuna kuwachagua

    Nikiwa Mtanzania, wajibu nauchukua,
    Elimu takupatia, ni wewe utaamua,
    Moyo ulojaa nia, hatua bora chukua,
    Mafisadi twawajua, hakuna kuwachagua.

    Waja na nyingi ahadi, tena zisizo mashiko,
    Wale wote mafisadi, watapata mishtuko,
    Kama utajitahidi, kutumia kura yako,
    Mafisadi twawajua, hakuna kuwachagua.

    Ustawi wa taifa, upo mikononi mwako,
    Watalihodhi taifa, kiuza shahada yako,
    Nawe tapoteza sifa, iliyo halali kwako,
    Mafisadi twawajua, hakuna kuwachagua.

    Wanayo mingi misemo, kuonyesha wanaweza,
    Uongozi si mdomo, kama matendo vilaza,
    Mwaka huu ni kikomo, chali wote twawalaza,
    Mafisadi twawajua, hakuna kuwachagua.

    Ni bora wakae kando, sheria iwatafune,
    Hodari kula magendo, na jela wakaione,
    Tusije legeza mwendo, lazima watafutane,
    Mafisadi twawajua, hakuna kuwachagua.

    Uongozi sio pesa, kama wanavyo dhania,
    Nyerere mfano hasa, ni mengi katufanyia,
    Porojo za kisiasa, ndizo wamengÂ’angÂ’ania,
    Mafisadi twawajua, hakuna kuwachagua.

    Twataka maendeleo, na sio porojo zao,
    Heshima na utu leo, si hoja vichwani mwao,
    Nchi pasi mwelekeo, walinda rafiki zao,
    Mafisadi twawajua, hakuna kuwachagua.

    Si kwa dini wala rangi, tutapata viongozi,
    Ukabila si msingi, kupata wachapakazi,
    Rafiki wasiku nyingi, si hoja kumpa kazi,
    Mafisadi twawajua, hakuna kuwachagua.

    Kisa eti ni Mkara, kura hutompatia,
    Dhambi ilo tia fora, ndugu yangu wajitia,
    Taifa takosa dira, vizazi vitajutia,
    Mafisadi twawajua, hakuna kuwachagua.

    Na viongozi wa dini, shime nanyi nawatia,
    Elimu safi makini, waumini kuwambia,
    Kwani hata wapagani, waweza onyesha njia.
    Mafisadi twawajua, hakuna kuwachagua.

    Mwalimu Theophil P. Mlungwa
     
  13. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wachukue pesa halafu wasitoe kadi, kwani hizo ni pesa walizodhurumiwa muda mrefu
     
  14. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    viva cdm
     
  15. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sishangai kusikia WASOMAJI wa makumira kununuliwa,hivyo ni vyuo vya kata kama udom,vina wasomaji si wasomi,so si k2 cha ajabu.Hata siku moja intelectual hawezi kushabkia ccm
     
  16. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kama chuo watauza shahada zao basi vijijini ni maangamizi.
     
  17. K

    Kuntakint JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45

    Wapokee pesa na kutoa ahadi ya maneno kuwa wataipigia ccm. Lakini wasitoe kadi zao kwani kadi ndio utaifa wako, Pokea pesa kwani ni kodi ya wazee,kaka,dada zako ni haki yako kuiula ila msitoe kadi ya kupigia kura. Hapo ndio tutajua kuwa wasomi wako juu sio wa kudanganywa kwa shibe ya siku moja. Kula ccm kura cdm
     
  18. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Machalii wa CHADEMA wao wanawaibia mababu zao na mabibi zao shahada za kupiga kura.
     
  19. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Huo Ujambazi ulijaribiwa na Masha SAUT 2010, lakini akambulia aibu.

    I will BET MY NECK mwanafunzi wa CHUO KIKUU hata akiwa Magamba hawezi kuuza kadi yake ya KURA ASILANI. Unless huyo MWANAFUNZI NI WA CHOO KIKUU!
     
  20. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    hebu punguza uongo mjukuu wangu.nijuavyo wanafunzi sio permanent residents wa eneo hilo kwani kila mwaka hugraduate.sasa tukichukulia mara ya mwisho ku update daftari la wapiga kura utaona kuna wanafunzi wachache sana waliobaki kama wapiga kura halali eneo hilo.sanasana ni wale waliokuwa first year mwaka 2010 ambao sasa wako mwaka wa tatu(final year)

    wazembe wa chadema watahangaika sana kutafuta hivyo vikura vichache vya wanafunzi wa mwaka watatu wakati ccm wamejitosa vijijini kuhakikisha kura kumi kwa kila nyumba kumi zinapatikana.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
Loading...