Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wameshashinda uchaguzi huu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by silver25, Aug 23, 2010.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sikifagirii chama hiki cha CCM... lakini situation inaonesha kimeshashinda, kwasababu Zenj wamesha vunjwa mbavu kwa kumsimamisha Dr. Shein, na kumleta huku bilali ni saikolojia kubwa sana kwani kura zoooteee za CUF zimesha nyang, anyway na CCM kutoka Zenj

    Majimbo zaidi ya kumi sasa yameshakuwa Confirmed kuwa yapo chini ya CCM,, Source THE GUARDIAN 21STAUGUST2010,, SASA KUTOKANA NA MAJIMBO HAYO AMBAYO UKITAKA HABARI KAMILI NENDA THE gUARDIAN tayari CCM wamesha pata kura kadhaa ambazo wao kwa sasa wanahitaji kuongea tuu kidogo ili wajihakikishie ushindi,,

    Navilaumu sana Vyama Pinzani kwa kuto simamisha wagombea katika baadhi ya majimbo kwani kwa staili hiyo maana yake wamekubali CCM wachukue tena nchi yetu waendelee kuiharibu kwa ufisadi...

    Mimi inaniuma sana
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,527
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    Wewe ndiyo mbumbumbu kabisa unajua kinachoendelea zanzibar kama wewe ni mgeni na siasa za huko ni bora kunyamaza. Halafu kuchukua majimbo 10 siyo kigezo cha kushinda kwanza jiulize wameyachukuaje, mengine ni kwa kutumia mahakama na wasimamizi hizo ni kura mbili tu na si za wananchi.

    Mimi nahesabu wameshinda kwa kura ya msimamizi na ya mahakama basi.
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Aug 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    CCM wametumia mbinu chafu kwa kutumia wale makada wao ambao ni wasimamizi wa Tume ya uchaguzi, hakuna pingamizi lililokua jepesi kumvua ugombea kama la yule aliefoji majina kule nzega, kwa biaseness yao hawakuona hilo, wamekuja kumtangaza yule aliekatiwa rufaa na Masha kuwa si raia , wakati kazaliwa nchi hii, na baba Mtz, kwa hiyo kwa mazingira hayo, ndo maana basi kuna majimbo wana[pita bila kupingwa na sikweli kuwa wamepata kura za kutosha .
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Ni yaleyale tu ya kupewa PHD bila theses!
     
  5. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nafikiri wewe umekosa mawazo kabisaaa,, wewe unamuona mwenzako kakuzidi Mbio lakini bado unajipa moyo,, sasa hayo ndio mawazo ya wasio na akili na kukosa Knowledge ya Competition,, Campaign ni competition,, na ukisha ZIDIWA HATA MAJIMBO MAWILI you are the looser,,

    Zanzibar hakuna chochote kinachofanyika zaidi ya changa la macho la selikali ya mseto,, huyo Seif munaye mtegemea ni kada wa CCM sasa wewe unakaa eti unajitutumua kutangaza sijui siasa inavyo endelea hapa nchini we unafikiria nini kwa sasa,,

    kana Slaa amesha kubali kuwa kunastep wamebugi who are you friend,, nenda KABRUSH KICHWA KISHA NJOO JAMIINI...
    sAFARI IJAYO TUNATAKIWA KUWEKA WAGOMBEA NA KUANZA ZA CHINI CHINI MAPEEEMAAAAAA
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu sometimes ukichoka inabidi ukalale, otherwise unaweza kukumbwa na yaliyomkuta JK.
     
  7. Elusive

    Elusive JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hizi thread nyengine hazina kichwa wala miguu!!!!!!!!!
     
  8. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni kweli CCM wameshashinda kabla ya kupiga kura. Issue ni by how much? Kwa nini wameshashinda? Kwanza Tume ya Uchaguzi ni taasisi ya CCM kiaina kama ilivyo UWT. Uongozi wote wa NEC ni makada wa CCM. Wanaubiri maji mchana usiku wanakunywa mvivyo (wine). Mwandishi Tegambwage ameadika makala akisema yale maadili ya NEC waliosaini vyama vyote ni kulinda maslahi ya chama tawala. Kampeni hazipaswi kuikosoa CCM ila kusema wewe utafanya nini kwa watanzania. What a mockery!

    Wote tunamuona Msajili wa nyama Judge Tendwa alivyo shabiki mkubwa wa CCM na hili halina ubishi.
    Kilichotokea kwa wagombea wa vyama vya upinzani kuenguliwa mapema ni sawa na kupiga kipenga kwenye mbio za riadha mchezo ukatishwe huku ukiruhusu wengine waendelee na mbio. Hata kama NEC itabadilisha matokeo na kuruhusu wagombea waigie kwenye kinyanganyiro tayari kuna ushindi wa Kisaikolojia kwa CCM. Binafsi naona kheri uchaguzi wa 2005. Safari ni upuuzi mtupu!
     
  9. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe sasa umekuja upande wangu,, mimi navishangaa sana hivi viinstitutions ambavyo still vipo chini ya chama na kusahau kufanya majukum ya kinchi,, mi nadhana itafikia hatua jeshi liokoe jahazi la nchi hii inayokenda mrama
     
  10. D

    Dick JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafuta thread nyingine halafu utafakari kabla ya kui-post.
     
  11. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Duh, hata hesabu hujui?! Hii kali!
     
  12. Mujuni2

    Mujuni2 Senior Member

    #12
    Aug 26, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sijui kanywa mvinyo gani?mpaka anaweweseka kiasi hicho, shame on you!
     
  13. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #13
    Aug 26, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Sheikh yahaya katabiri au.Halafu just be specific ni wataalamu gani maanake usijekuta ni wapiga ramli unawaita watalamu manake mzee unatisha 90+15+5=110...Duh! Hongera mzee
     
  14. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    wana JF tumsamehe huyu mtu maana hajui alisemalo
    90 + 15 + 5 = 110%??????!!!!!
     
  15. RR

    RR JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Sijui ni side effect ya bange?
     
  16. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    braza hesabu ya kujumlisha inakupiga njenga nini
     
  17. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Jeykey unanifurahisha mno. Naona hesabu ulipata 0%. Is 90% +15% + 5% = 100%?? Sishangai maana hata matokeo ya urais Zanzibar mwaka 95 walibabaika mpaka wakatangaza asilimia za uongo!! Kweli nyie mnajua kuchakachua. Subiri ligi October 31st!!! Umelipwa kiasi gani cha kuja kutudanganya hapa?? Hizi kura ni lazima wagawane tena kwa kunyang'anyana!!! Subiri next week Kampeni za Chadema zianje, wanasubiri kufukia mashimo!!!! Tena ikiwezekana Chadema subirini kwanza ssm wapasue anga kwa asilimia 75% halafu mkamalizie kazi!

     
  18. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,344
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nadhani ana ndoto ya kumwibia kura, alidhani atapata 80% lakini akaona JK apate tena 80% ngoja nimwongezee kidogo, wizi mtupu! na hivyo ndivyo wanataka kufanya
     
  19. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana mkuu maana hizi shule za chini ya mbuyu na za kata ndio madhara yake !! Na bado unataka ziendelee tu na kizazi chako kije kupitia hukohuko !!! Hata hesabu za % kwako ni sifuri kabisa !!!!

    JK 90% Slaa 15% Lipumba 5% = JeyKey !!!
     
  20. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    mbona watu wanalalamika sana kila kukicha ...sasa sijui huwa utafiti unafanyikaje na kwa akina nani.............
     
Loading...