Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ccm wamesaidia sensa muhimu tanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by realtz7, Nov 1, 2010.

  1. r

    realtz7 Senior Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa matokeo ya mwka huu percent watayopata ccm dio exactly idadi ya wajinga wa tz, wasiojua kusoma, kuandika, na kuchambua mambo. ukitaka kuniprove sahihi just angalia maeneo ccm walioshinda uone maendeleo yake, raia wake, hao ndo wanaifanya tz iwe kumi bora ktk umaskini kwa miaka yote! tunawalisha na kuwafanyia kazi, wao wamebai kuwa wamachinga na kutembeza mboga mitaani! kuikomboa tz lazma kelimisha hii jamii kwanza, ila lindi mtwara, bagamoyo elimu hiyo kazi ipo!
     
  2. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Uko sahihi sana mkuu kwa kweli hali katika maeneo hayo ni mbaya na wananchi hawataki kubadilika kabisa. Aibu kwa watanzania na aibu kwa taifa zima
     
  3. D

    Dar Es Salaam. Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Jamani, si kila mtu ana haki ya kumchagua ampendaye? Ni nini maana ya demokrasia? Ni lini kuichagua CHADEMA au chama kingine cha upinzani imekuwa ni kipimo cha elimu ya Mtanzania?
    Ingawa nimesikitishwa na matokeo ya upinzani katika maeneo hayo, sioni kama ni sawa kuwatukana au kuwakejeli watu walioamua kutumia haki yao kuichagua CCM.
    Si ndiyo demokrasia tunayoipigania kila kukicha? Je tuseme nini juu ya wapinzani wa huko ambao hawakujitokeza kupiga kura?
    Labda wapinzani tutumie fursa hii kuona ni maeneo gani ya kuongeza nguvu kwa kipindi hiki ili tujizatiti kwa uchaguzi ujao. Matusi hayatatusaidia, kwani yatatufanya tuonekane hatuna maana kama CCM wanaolala wakitegemea mbwembwe na kashfa wakati wa kampeni ili washinde.:israel:
     
  4. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,297
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Ili demokrasia ikamilike ni lazima wapiga kura kwanza wajue haki zao za msingi.Tanzania ya leo bado wananchi hawajapewa elimu ya uraia na elimu kwa ujumla ya kuweza kutambua uongozi dhalimu.Kwao wengi ili waone chama au serikali imeshindwa kazi,basi kipimo chao kikubwa ni hali ya amani na utulivu uliopo!Hata wapigiwe kelele namna gani kuhusu wao kunyonywa,kuonewa na kuibiwa rasilimali zao hawakuelewi kwa kuwa kipimo chao cha amani na utulivu bado wanaamini hakijatetereka!Kwanini?Ni kwakuwa hawajui na hawatambui nini wajibu wa viongozi wao pale wanapowapa madaraka.Kwa hiyo ucpinge kwamba wanaopigia kura ccm ama ni wajinga na/au wanamaslahi na huu udhalimu uliopo.Serikali ya ccm imeendelea kumnyima mwananchi elimu hii ili iendelee kumuibia na kufaidisha kikundi cha watu wachache.
     
Loading...