Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wamekosa pa kushika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gurtu, Apr 8, 2011.

  1. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wameanzisha mbinu ya kuhadaa Watanzania kuhusu katiba mpya baada ya kugundua kuwa jambo hilo limekuwa dai la wananchi.

    Kwa bahati mbaya wanaoiwakilisha kwenye kongamano na mikutano ya kujadili katiba ni watu wasioweza kuiwakilisha vema CCM. Linapokuja suala la CCM kuwakilishwa katika majadiliano au hata tu ushiriki wa kawaida utawaona watu kana kina Prince Bagenda au Tambwe. Wako wapi viongozi wakuu wa Chama chenu? au mnapima joto la wananchi?

    JSerikali imeandaa muswada ambao hata lenyewe halijui vizuri una nini ndani yake lakini wanataka wananchi waujadili. Wameuandika kwa lugha ya wageni. Ili wananchi wauelewe inabidi watafsiriwe. Jambo la ajabu ni kuwa wananchi wanapoalikwa kwa ajili ya kushiriki katika kutoa maoni yao utashangaa kuwa ukumbi unaoandaliwa hauwezi kuchukua watu wengi.

    Kila mara linapotokea sula wananchi kutoridhika na jinsi mambo yanavyokwenda utasikia malalamiko kutoka kwa makada wa CCM na viongozi wa serikali eti wanachochewa na vyama vya upunzani. Hivi Watanzania wamekuwa wajinga kiasi cha kuchochewa? Kwanini CCM wao wasiwachochee wananchi kuwapenda au kukiunga mkono serikali yao.

    Wananchi wakiandamana kuwa hali ya maisha ni ngumu na wakilalamikia mfumuko wa bei unakwenda kwa kasi, viongozi wa serikali nao wanaanza kutoa maagizo ya kushusha bei ya bidhaa. Hapo wananchi wamechochewa na nani kama siyo ugumu wa maisha? kuna ubaya gani watu walio katika hali ngumu wakichochewa ili wajikomboe?

    CCM kuweni makini sasa. Msidhani kuwa serikali itawaokoa pale wananchi watakapofanya maamuzi dhidi yenu. Wakati Chadema wameshikamana na wananchi juu ya mustkabali wa maisha yao ninyi mmebaki kukimbilia serikalini na polisi eti mtetewe.
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,237
    Trophy Points: 280
    Wanadai eti wanasiasa ndo wanaongea ili kutafuta umaarufu, najiuliza kumbe nani aongee sasa? kwa lugha hii ya kizungu mwananchi wa kawaida ataongea nn? Ataongea nn ilohali hata kilichoandikwa yeye anaona karatasi tu? Anayeongea ni yule anayesoma na akaelewa alichokisoma lakini kwa hvi wananchi watabaki wasikilizaji wakishangilia wanaoongea kwa maana kupitia Lema ndo wanapata kujua mbivu na mbichi,mwacheni Dr.slaa atoboe ili wananchi walau wajue ubovu wa serikali yao
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Enyi MAFISADI, katika hili la katiba mpya nchini ni kwamba Vijana tumekuja kuwashika na wala hapiti mtu hapa na ujanja ujanja. Kwenyi katiba mpya hii ni kwamba mkichagua kumwaga ugali na sisi tunamalizia kabisa mboga mkatupishie mbali tukaanze kazi hii wenyewe kama hamtaki.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Huu ni wakati wa mabadiliko CCM mtake msitake katiba mpya tutaandika tu, km hataki tutandika yetu halafu tutawatoa madarani kwa bakora.
     
Loading...