Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wamekosa cha kumkosoa Slaa tungewasikia wamebakisha udini hewa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Quinine, Jul 28, 2010.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 2,529
    Trophy Points: 280
    siasa zilizopitwa na wakati za maji taka hata wananchi wanawashangaa
    wanajiuliza iweje kila chama cha upinzani kiwe cha kidini?
    wanajiuliza ule ukabila wa Chadema umeishia wapi?

    CCM hawana lingine wameishiwa hawana sera! yanaona haya hayooooooooo.
     
  2. M

    Marigwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wewe Quinine. Una maana CCM wanamgeuza Slaa kuwa ni mwakilishi wa dini? Rubbish you
     
  3. M

    MSAUZI JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Quinine na Malaria Sugu watakuwa ndugu hawa
     
  4. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nililtegemea uwepo wa Quinine kungesaidia kuponya Malaria Sugu lakini kumbe hamna kitu.
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 2,529
    Trophy Points: 280
    Wewe ndiyo rubbish kabisa binti maringo.
     
  6. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu Joss, nahisi hujamuelewa Quinine, ebu rudia kumsoma mkuu!
     
  7. O

    Ogah JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu Rwabu.........ni kweli kabisa......naona wandigu....hawakumpata kisawasawa......hi dawa ya Malaria Sugu..............BTW......usipotee hivyo Mkuu.......inafurahisha kukuona kwa mara nyingine.............
     
  8. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena hapo ndio watakoma kuringa maana hata udini sidhani kama ni tatizo kwa slaa watakoma tu mwaka huu
     
  9. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 2,529
    Trophy Points: 280
    Kumbe kuna watu walikuwa wanafurahia udini uliokuwa unaenezwa na Malaria Sugu, mimi nimesema sisiem na MS hawana sera wamebakia kueneza udini tu, kama wewe ni kijani na ulikuwa unategemea MS aeneze udini pole.
     
  10. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,261
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Kama Chadema kuna udini basi CCM kuna ushetani
     
Loading...