Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm wamefanya vizuri

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Plato, Sep 12, 2010.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuwazuia wagombea wao midahalo ccm wamefanya vizuri.
    Wanamageuzi wataonekana zaidi na ujumbe ni kuwa ccm wanaogopa,na au wanadharau wananchi.bravo ccm.nadhani mmetathmini mnavyowapa umaarufu chadema,rudini. Lakini mlivyo watumwa,ma dr.na ma prof.mmeufyata na kukubaliana na mwl wa primary aliyebaka na msomali kwamba midahalo si muhimu,ndo maana mtu mmoja alisema mmerogwa.songa mbele chadema,tbc usije ukatafuta aibu zaidi ya ile ya jangwani kuacha midahalo kwa maagizo ya ccm
     
  2. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2010
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,077
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    They can only talk to themselves and other people who cannot think for themselves.

    They are looking for people who have "Yes Sir", "Yes Mom" mentality.

    CCM don't have leaders, they have followers to Sheikh Yahya Hussein.
     
  3. M

    Mantaleka Senior Member

    #3
    Sep 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenye macho haambiwi tazama na mwenye masikio na asikie, mwaka ndiyo huu, tumepuuzwa vya kutosha , tumenyanyaswa vya kutosha na tumeonewa sana vya kutosha, sasa wakati ndiyo huu ! hata wakijaribu kuiba kura jamani tusikubali !
     
Loading...