Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wamechelewa UVCCM za Arusha na Manyara zimejaa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kiini, Oct 8, 2012.

  1. k

    kiini Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karai walilolidharau CCM sasa linawarudi. Mwimba mkali unawachoma.Hii nimeisikia kuwa uchaguzi wa viongozi wa UVCCM za mkoa wa manyara na Arusha ni mchezo mtupu uliopangwa na makada maarufu waliohamia chadema hivi karibuni. Laizer wa arumeru ambaye ameenguliwa kwa kigezo cha kufanana na mlinzi wa mbowe ni moja ya mia ya mchezo wote. Uhalisi wa chadema kuwachezesha CCM kwata na kupanga uongozi kwa namna chadema walivyotaka ni dhahiri katika wilaya za Babati mjini, arusha mjini, longido, monduli, mbulu na arumeru mashariki na magharibi, Kiteto/simanjiro.

    Haya makarai mawili wametengeneza mtandao ili kuidhoofisha CCM na kuwa safu yote ya uongozi wa UVCCM itakuwa ni mashushushu ya CDM.

    mdharau mwiba........
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama ni kweli ni hatari sana hii.
     
  3. N

    NDEKUYO Senior Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Safi sana
     
  4. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,252
    Likes Received: 1,358
    Trophy Points: 280
    sima kumla binadamu ni habari lakn sima kuliwa na binadamu ni habari ya kusisimua, habari hii inasisimua, ccm wanafanyiwa kwa uvccm, lakn chadema atafanyiwa na ccm katka kumpata mgombea wa chadema
     
  5. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah hili naliamini
     
  6. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Political tricks
     
Loading...