Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wamechanganyikiwa??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Aug 12, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Hivi haya maandamano ya kila siku ya wana ccm wamechanganyikiwa ama nini
    jamani tbc tumechoka kuwaona kama chama kina matapeli kwa nini usihame
    nilitarajiaa maandamano haya yangeongozwa na watu wakiwa wanakusanya kadi za ccm

    kwanini msichane hizo kadi na kuwatupia kwa makamba, kama mmemchoka hizo kelele azisaidii ndugu zanguni wale vichwa vyao anavijua nyerere mwenyewe so hapa ni ku act basi..........
     
  2. M

    Msharika JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni kukosa takrima
     
  3. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasaidia kubadili historia. "Kwa mara ya 'kwanza' maandamano ya kupinga matokeo ya CCM yaliyofanywa na wanaCCM yalifanyika mwaka 2010. Maandamano hayo yakiwa na sura tata yalishindwa kubainisha umuhimu samaki wa kufurukuta ndani ya chungu cha moto wakati alikuwa na uwezo wa kuchoropoka kikaango....

    Nawaza tu
     
  4. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Wataandamana sana kabla ya tarehe 15 maana wanajua ndio majina ya nani ni nani yatajulikana. Kuna waliotoa rushwa kama kawaida ya ccm na bado wakashindwa hivyo bado hawajakata tamaa. Sasa hivi wanashinikiza rushwa za maandamano ili warudishwe. Isitoshe baadhi yao walioangushwa ktk kura za maoni mametia kambi Dodoma kuijaribisha rushwa kwa vigogo kwani pale takukuru haisubutu kuwafuatilia kwa karibu. Kifupi ni hivi, siku ya kufa nyani miti yote inateleza. Ccm inachomwa mikuki ndani ya chama na nje ya chama. Msaada wao haupatikani tena maana wamechelewa mno kujirekebisha.
     
  5. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,624
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    CCM! CCM! CCM! Shika hataamu! Nakumbuka zamani sana.....teh teh teh
     
  6. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Tuwape tu muda baada utaona wamenywea kama mbuzi wa kafara.
     
Loading...