Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM "wamechakachua" picha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by fangfangjt, Oct 28, 2010.

  1. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [​IMG]

    source Dr Slaa facebook page
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahaahah Miraji akishirikiana na Shamte !
     
  3. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hali ni ngumu sana, baada ya tar 31 wengi watakunya sumu!
     
  4. Tekelinalokujia

    Tekelinalokujia JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    /Users/user/Desktop/34427_1553272923572_1587644562_1277536_3120318_n.jpg
     
  5. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Teh teh uwwwwwwwwwwwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  6. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahhaha! jamani jamani mi sina mbavu jamani!! hilo ndo chama la siku nyingi, ujanja kwisha kabisa bado kwenye mabox ya kupigia kura na kutuma majibu ndo mtihani mkubwa hapo. Kama ni mtihani ni NECTA ya kutungiwa oxford, Hahaha
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa Wakubwa
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Duh!!!! hii ni hatari tupu! uchakachuaji hadi kwenye picha ili aonekane ana nyomi?
    Wanahaha, maji ya shingo!
     
  9. M

    Mutu JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ahaaaaaaaaaaaaaaa CCM aibu babu
     
  10. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280


    Daah, jamaa wameziunganisha picha ili ionekane kuna nyomi! Haa haa haaa! Halafu bahati mbaya hata photoshop hawaiwezei, imewaumbua kweli kweli. Naona mtu mmjoja amejirudia mara kadhaa
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wametengeneza hii picha iwe nyomi!
     
  12. P

    PigaKuraYako Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wa kwenye hiyo picha wamerudiwa/wameongezwa kwenye sehemu tofauti za picha...wengine kama walivyo...na wengine ni hao hao lakini picha tofauti (zilizochukuliwa kwa muda tofauti)......
    mnaweza kunirekebisha!
     
  13. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Angalia hizo sehemu zilizozungushiwa, watu ni wale wale hakuna tofauti! kwa lugha rahisi picha moja yenye watu wachache imeungwa ungwa
     
  14. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    ... Na wengine ni wa mikutano ya CHADEMA !
     
  15. P

    PigaKuraYako Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haahha...hapo mimi simo!
     
  16. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dah! Baada ya Kuicheki Picha Nimecheka sana, huyo mama aliyevaaa Kilemba Cheupe na Nguo Nyekundu ha ha haaaaaa
     
  17. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ni kama vile walivyokuwa wanafanya Chadema hapa ,kama utaona siku zote Slaa akipigwa picha mgongoni jukwaa na kamba zilivyofungwa ni vilevile katika picha zao zote ,na hapo ndio hivyo hiyo picha imejalizishwa kwa kuiunganisha picha hiyo hiyo ili ionekanikewatuwengi.
     
  18. T

    Tofty JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahahahahahaha labda this time walishindwa kuleta mabasi na malori kukusanya watu kuwapeleka kwenye mkutano......shame on them!
     
  19. K

    Kituko JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    hata zile picha za TBC!1 nyingi ni za aina hii
     
  20. e

    emalau JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    hivi wanamdanganya nani? na kwa faida ya nani? hatudanganyiki. Inawezekana hata maswali ya kesho yameshaadaliwa na kapewa desa ili Tido aje amuulize kishkaji kama walivyozoea. Hatudanganyiki tena.
     
Loading...