Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wameamua kuchinja watu kama syria

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BORNCV, Apr 29, 2012.

  1. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kila dalili kwamba ccm wanaona wameshindwa na nguvu ya uma, wameamua kuanza kuwauwa wapambanaji ili kuwaogopesha wananchi kuendelea kudai haki yao. Shime wananchi hapo ndio mjue kwamba ccm wamekuwa wakituchinja muda mrefu kichumu, kisaikolojia, kiimani wameshindwa sasa wameamua kuchinja na kuua watu live kama anavyofanya asady kule syria, hii dhambi inayoitawala ccm. Tuwaondoe hawa watu. Na kwa taarifa nyenu ccm hakuna mwananchi atakayerudi nyuma ktk haya mapambano kama ni vurugu na kuondoa amani ni ninyi ccm ndio mnaleta ugomvi kwenye nchi yetu kwa makusudi kwa maslahi yenu binafsi halafu mnasingizia upinzani. Tutawaelimisha wazee na kina mama ambao walikuwa wanasema hatuchagui upinzani kwasababu wataleta vurugu hivyo wajue kuanzia sasa ni nani anayefanya nchi isiwe mahali pa kuishi, nashukuru kwamba wengi sasa wameshatambua hili.
    Inatuuma sana sana
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wamemchinja kiongozi wetu kama kuku! CCM wamedhamiria kumwaga damu ya watanzania. Mungu yupo upande wetu.
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wao wana pesa sisi tuna Mungu lazima watashindwa tu usihofu sana. la msingi ni kufikiri njia sahihi na tutakayokwenda nayo mbele daima kudai haki yetu. Binafsi nafikiri njia nzuri zaid ni kuwatoa hawa madarakani iyo 2015 acha tujaribu na upinzani nao tuone mambo yatakuwaje. Japokuwa sumu haijaribiwi kwa kuonjwa. Lakini kwani Tanzania lazima itawaliwe na CCM? na kama ndivyo je kulikuwa na sababu gani ya kukubali demokrasia ya vyama vingi?
     
  4. S

    Sultani kambe Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No, ccm numberi one don try to crash this big party..coz even kelele za inzi hazimtishi mtu kunya
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sultan una roho ngumu kama ya saddam aisee
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    u........................................................n.......................................a..............................t,,,,,,,,,,,,,,,,,,o..........................b........................................w.............................................a.
     
  7. P

    Praff Senior Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm, why do you slaughter people?
     
  8. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni vizuri isubiriwe taarifa rasmi ya polisi kuliko kutuhumu CCM
     
  9. S

    STIDE JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    Wewe nahisi ni mmoja wa wauaji!!!! Kwa jinsi ulivokomalia threads zinazohusu vifo vinavoendelea nchini!!!

    Jitahidi roho yako isiwe makazi ya shetani!!!!
     
  10. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Wa Polisi Andengenye jana alitoa majibui haraka sana hata kabla ya uchunguzi akasema mauaji hayahusiani na siasa.
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kumbe wewe jamaa uwa pumba kiasi hiki unatukana ili uonekane mjanja..awa ndio mashabiki wa Chadema.
     
  12. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Namashetani.
     
  13. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwa nini usifikirie kuwa Wameru wameamua kuchinjana kama kuku kwa sababu hakuna kikao cha CCM kilichoamua kufanyika kwa hayo mauaji
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Tumia kichwa kwa kuwaza kilaza mkubwa wewe!
    Unakomalia mauaji yanayoendelea kwa Watanzania wenzatu wee!

    Ama nawe ni moja wao nini??

    Kubwa jinga wewe!
     
  15. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wamemchinja mpambanaji ila hawajachinja mapambano
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,391
    Trophy Points: 280
    mapambano yanaendelaea
     
  17. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndio wanazidi kumwaga petrol kwenye moto km hawajui.
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Alishafanya uchunguzi kabla Mbwambo haja uwawa ndiyo maana hakuwa na haja ja kufanya uchunguzi, uchuzi unafanywa kwenye vifo vya kina Kanumba siyo viongozi wa chadema wanao katwa katwa mapanga na kuchinjwa kama kuku.....
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    angalia mashabiki wa CCM hapa
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    January Makamba aliwahi kulitangazia taifa kipindi cha kampeni kule IGUNGA...
     
Loading...