Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wameachana na kampeni za kutumia ubwabwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TIQO, Mar 19, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Toka pazia lifunguliwe la kampeni huko Arumeru sijaona ccm wakitumia mbinu yao ya kuwalisha ubwabwa wasikilizaji wa sera. Je ccm imeona ubwabwa kwa wana Arumeru sio kivutio kushawishi wapigiwe kura?
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Cdm nao naona wameacha kununua pombe za kienyeji
     
Loading...