Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM walishana yamini Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amiliki, Apr 24, 2012.

  1. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wabunge wa CCM waliomaliza kikao cha bunge hapo jana wamezuiliwa kuondoka na leo kutwa nzima wamekuwa kwenye kikao cha Wabunge wote wa CCM kuangalia jinsi gani wanavyoweza kudhibitiana kutokana na hoja iliyofikishwa kwa Spika juu ya kumwondoa madarakani Waziri Mkuu kwa kura ya kutokuwa na imani nae hasa ingizingatiwa kwamba kura yenyewe itakuwa ni ya Siri.
    Tusubiri tuone kitakachojiri Ngoma bado nzito na Inogile.
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,760
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Mimi nafikiri hata petition iwe kwa siri!!
     
  3. mbise victor

    mbise victor Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maana ya kulishwa yamini na maelezo ulotoa no correlation ndugu.
     
  4. agatony8l

    agatony8l JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waache wafu wawazike wafu wenzao, sie twendeni kwa Wananchi. Peoples Powaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nabado watalishana hadi super glu ila wajue hicho ni "KIMBUNGA" kisipo angusha nyumba kitaezua mabati.......

    hahahahahaha watu pipoooooooooo........................
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kikwete na Mafisadi wenzake amekula yamini ya kyulinda Taifa letu, lakini yeye ndio mwizi no.1. Yamini sio sababu ya kuamini mtu anachosema
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    kama ni ya siri basi ni vyema wabunge wa magamba wafanye kama wanavyofanya wapiga kura. kula ccm kura kwa chadema
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hicho ndicho kitakachofanyika, we imagine kama sahihi za wazi zimewekwa na wabunge tuliokuwa hatutegemei kama Mkono itakuwaje kura ya siri.
     
  9. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Hiyo itakuwa yamini ya pili kwani ya kwanza walishalishana siku nyingi ambayo ni KUIIBIA NCHI NA WAENYE NCHI BILA KUWAJIBISHANA.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kikwete & CHADEMA.jpg
    Kumbe naye yumo!
    Kumbe ndiyo maana anakiua chama chama chaooo!!!!!!

     
  11. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nakumbuka kuna speech ya mr pesident aliwahi usema kuwa hatakubali cham akimfie mikononi mwake lakini nabashiri kifo cha ccm kumfia chumbani kwake.
     
  12. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sikio la kufa halisikii dawa,ukiua kwa upanga utakufa kwa upanga.
     
  13. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nimecheka mpaka nimeamua kwa furaha ku log-in immmmediatelyyyyyyyy
     
  14. m

    matawi JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    weka mshumaa kichwani uuwashe ubongo ulainike upate kuelewa mbona msg iko wazi, yamini ni makubaliano ya kuwa na urafiki maalumu baina ya mtu na mtu au familia zao. ccm wameamua kula yamini maana meli inadidimia
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahhaaaaa safi sana mkuu
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu ukitaka kuifaidi Jf log in. Mkulu anaturahisishia ukombozi
     
  17. m

    matawi JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    asante kwa zawadi kubwa ya kuimaliza cc...................m
     
  18. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo lako ni uchu tu wa hela za Nape, wewe umetoka Kishumundu juzi tu umekimbilia ukibaraka hata kiswahili hujakijua vizuri. Yamini ni makubaliano ambayo hatakiwi mtu aliyeyaingia kuyakiuka kwa namna yoyote, iwe hadharani au sirini otherwise lazima atapatwa na mabaya kama atayakiuka. (Kapa Nguma!)
     
  19. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hahahaa ameanza mazoezi ya peoples power inabidi aanze na alama hii ya V ile ya ngumi ameshaizoea.
     
  20. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Daaaah Mungi bana yaani umechakachua mpaka picha ya rais wako!!!!! Nimekukubali,
     
Loading...