Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM walipanga kulichukua jimbo la Arusha Mjini Kilaini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Apr 7, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CCM are so smart lakini chadema are smarter. Nilikuwa na mtu mmoja wa CCM akaniambia mission ilikuwa ni kumwekea lema pingamizi ili ccm wapite kilaini. Kwamba walimhukumu kwa kifungu batili ila jaji hakusema kama anaruhusiwa kugombea au la. Hata kama ilikuwa kosa la jaji lazima ukate rufaa kuliondoa. Kama Lema angedanganyika kugombea jimbo lingeenda kwa technicalities. CCM wanajua kwa kura hawawezi kushinda.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Basi imekula kwao,
     
  3. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wangejua hiyo kesi ndo imewamaliza, wasingefanya hivyo. Imekula kwao
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Sisi ni bishoo zaidi yao,c wameusoma umati ule
     
  5. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CCM sasa ni chama cha Upinzani na wanajua hilo. Chama Tawala ni CDM. Thank u Makamandaz
     
  6. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    imekula kwao na uvivu wa kufikilia.......
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sema natumia simu ningekugongea like....viva chadema....
     
  8. n

    nakuru Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawahurumia ccm kwani wakipanga mipango yao hawaangalii negative results........wakipanga mambo yao ni positive results tu, na hili hawawezi kulikwepa/kurekebisha kwani wameshapigwa upofu na Mungu mpaka kusudio la Mungu litimie, kumbuka farao alivyopewa moyo mgumu na Mungu hadi kusudi la kuwakomboa wana wa-israel likatimia.
     
  9. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Enyi ccm je, mmebahatika kuona ule umati uliotapika pale NMC leo.
    Watch out more ate still to come off my eyes.
     
  10. h

    hamidshaban JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wajamen nao ni ktk kuhangaika! Kwan hamjawah kuona m2 akifa maji? Hata ikiona bua linapita hukumbatia.! Imekula kwao mazima
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii inadhihirisha ni jinsi gani CCM are out of touch! Kwa miaka yote wamejiaminisha kuwa watanzania ni mazuzu, hawaelewi chochote na ndio sababu wamekuwa (ccm) wanarudia makosa yale yale miaka nenda miaka rudi. Na hata sasa hawa wakubwa are denial. Wanamuona Lema kama ndio tatizo bila kutambua kuwa wao CCM ndio tatizo.

    Miaka 50 wanapiga danadana wanategemea wananchi wakae kimya? Tena washukuru mungu mpaka sasa hivi hawajakimbizwa kwenye mitaro ya maji machafu kama mfadhili wao Gadhafi. Hivi CCM ya Lucinde wanategemea wananchi wakae kimya?
     
  12. n

    nalog Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwezo wao wa kufikilia ni mdogo, makamanda wanafikili mbele zaidi, imekula kwao. Makamanda huu ni wakati wa ukombozi hakuna kulala.
     
  13. M

    Mr EWA JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Haki haiwezi kushindwa na dhuluma,tuvute subira kidogo haki itende kazi yake na wale wote waliokusudia kudhulumu haki wataumbuka sana.
     
  14. n

    nkundaruwa Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata Mimi nililiona hilo la kuja kuenguliwa kwa pingamizi. Nashukuru Makamanda wa Demokrasia kwa kuligundua kungali mapema.
     
  15. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Yeah! as the saying goes "if God wants to dstroy u he makes u blind". Finish. Blindness hapa si suala la exactly macho kuona
     
  16. Msambaa mkweli

    Msambaa mkweli Senior Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Cdm wote great thinkers + power of God.
     
  17. T

    Topical JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi rufaa mkipigwa chin mtasema ni upendeleo tena?

    Kinachotakiwa na kutoa mafunzo kwa lema kuacha kutumia maneno ya kibaguzi, uhuni na udini period

    Asipobadilika itakula kwake..aisee
     
  18. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ipo siku, upuuzi huu utakwisha tu..... sasa hivi wanahaa kutafuta viongoz wa matawi/wajumbe hakuna watu.
     
  19. K

    Keil JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu Topical,

    Hapa watu wanashangilia "ujinga" ulioonyeshwa na Jaji. Kwamba anam-convict Lema kwa makosa fulani ambayo yako kwenye kifungu fulani. Halafu anasema ninatengua matokeo ya Uchaguzi wa Jimbo la Arusha kwa kutumia kifungu fulani ambacho hakihusiani na makosa aliyofanya, na kifungu hicho adhabu yake sio tu kutengua matokeo, bali pia na adhabu ya kufungiwa kugombea.

    Kesi hii ikienda Mahakama ya Rufaa wanaweza kutengua matokeo lakini hawatamfungia kugombea kwa miaka 5, na hicho ndicho kinatafutwa. Kwa hiyo kama hukumu ilikuwa na mkono wa CCM basi imekula kwao na wameidhalilisha Mahakama na Jaji mwenyewe, nina imani kwamba hata majaji wengine wakitaka kufanya "madudu" ili kuibeba CCM watakuwa more smart na siyo kufanya makosa ya wazi kabisa mpaka jamii inajiuliza kwanini. Hata Majaji wenzake wanamshangaa sana.
     
  20. U

    Uhenamo Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila shaka kuna wana ccm wapenda mabadiliko wanavujicha mipango ya kihuni
     
Loading...