Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM: Waliofanya fujo Zanzibar ni wapinzani (CUF) na ndio waliochoma ofisi za CCM na kufanya vurugu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Oct 18, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,117
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Source AMKA NA BBC

    Kama kawaida yao Chama Cha Mapinduzi Zanzibar kimelaani vurugu zilizotokea jana mara baada ya kukamatwa Kiongozi wa Uwamsho Sheik Farrid na kusema waliofanya fujo hizo ni Wapinzani (CUF) wakiwa pamoja na kikundi cha uwamsho na kupelekea kuchomwa kwa ofisi ya CCM.

    Wakihojiwa na mwandishi wa BBC viongozi wa CCM wamedai wanaochochoe fujo hizo ni CUF wakiwa sambamba na kikundi cha UAMSHO. Na wakauliza iweje iwe ivyo wakati wapo pamoja katika serikali ya umoja wa kitaifa wakadai serikali ni kiini macho tu, CUF inatafuta matengano na wanataka kurudi kule kwa kwanza ili washike dora na wavunje muungano
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kama kawaida yao?!!
     
  3. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanafiki wakubwa hao!
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    ccm ndo wamepandikiza udini. acha uwatafune na huu ndo mwanzo mengi zaidi yaja. mia
     
  5. d

    delako JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 1,731
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Waarab wa pemba hao wanajuana kwa..................!!!
     
  6. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Bara cdm...zenji cuf.
    Haya tena, waliyalea haya cha moto ndio hichooo wakiona.
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyo kiongozi aliyesema maneno hayo busara imemtoka na alikuwa akiropoka tu kwa kiwewe cha kuchomwa kwa ofisi ya CCM,mbona yalipochomwa makanisa hakusema ni wapinzani?
     
  8. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Naona mke ashaa anza vita ya kudai talaka!
     
  9. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sitaki kuwaingilia wanandoa hao, wanaweza wakaja kuyamaliza chumbani kwao.
     
  10. real thinker

    real thinker Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Huu mwanzo tu tutasikia mengisa juu ya hawa makupe.
     
  11. w

    wifiyangu Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani huu sio muda wa malumbano ya siasa ni kutafuta soln ya kuwadhibiti hawa uamsho kwani ni tishio kwa taifa.
     
  12. C

    COMRADE CHRIS HANI Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....."wapinzani" ina maana pana zaidi ya cuf...!!na suala la kuuvunja muungano tayari umeshakuwa mpango ambao umewaunganisha wazanzibar wote!!!!(ndivyo mnavyotuarifu ndugu zetu wa unguja na pemba)...hicho kilichotokea jana nachelea...yaweza kuwa "dhambi" ya mpango wa kuwabagua "wabara" imeanza kuwatafuna...!!si mlionywa? (ingawa muonyaji hakuwa mzanzibar wala muislamu)...alas..na si huyo huyo (aliewaonya) aliwashauri (mwaka1995)...kwamba kwa mazingira ya siasa za zanzibar, serikali ya umoja wa kitaifa itatuliza mambo...mkakaidi...mkayaona mambo...miaka kadhaa baadae.."likawashuka"...mkafanya lile lile "alilowashauri" mwaka 1995...na likatuliza mambo...."sasa namna lilivyotimia la serikali ya umoja wa kitaifa kutuliza mambo....(mungu awanusuru)...na atunusuru na ss wa "bara pia"...la "kutimia kwa dhambi ya ubaguzi dhidi ya wabara (tena na tena...mungu awanusuru, atunusuru na sisi sote pia)...liko njiani kutimia...!....hadeeth inatufundisha kuitafuta ilmu "ikibidi" hata uchina...na ilm (ingawa si ya uchina) yatufundisha kwamba.."lips of righteous teaches many, but fools die for want of wisdom"...mnataka nini ndugu zetu wa zanzibar? "ilmu ya arabuni tu"...(ya deen masha allah...si haba)...hamtaki ilm ya bara? ya afrika?....kuna nafasi gani ya kuelewa somo tukufu la kwenye qur'an na hadeeth na sunna za bwana wetu mtume (s.a.w)...iwapo tunashindwa kuelewa somo rahisi toka kwa wenye "kuelewa" dunia...(na hila zake za kidunia)?.....tahadhari...
     
  13. mtwana

    mtwana JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Yaani ni waongo wakutupwa.........Maana ukweli hawasemi kua wakati wanachoma moto askari walikua wanafanya nini nyuma yao..Mbona wanafiki sana
     
  14. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Naukumbuka sana ule Mtandao wa Ze-Uchungu.
     
  15. m

    mangikule JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,316
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    pambaf ZNZ CUF! bara CDM go to hell!! Yalipochomwa makanisa ni nani alifanya hivyo? Nyie bwabwajeni kama bwabwa toto si riziki!! yamewafika sasa!! Fimbo ya Bwana haitawaacha hadi mtakapo tubu!!
     
  16. N

    Ndonya Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilo ndo la msingi huu mtindo wa kila jambo kuingiza siasa utatugalimu, serikali iangalie namna ya kutatua tatizo sio kulalamika tu, vunja mizizi ya uamsho ikiwemo kufuta usajiri wao.
     
  17. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wameona aibu wameisingizia CUF,nina uhakika ingekuwa ni huku bara wangesema ni CDM.
    Tendwa uko wapi ukifute CUF kama ulivyosema kuwa chama kitakacholeta vurugu utakifuta.
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    hawa si wana ndoa hawa na CUF..au ndoa imevunjika jamani
     
  19. simba45 mkali

    simba45 mkali JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 1,413
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    nimeipenda hyo mkuu....
     
  20. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,509
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    Mwisho wa siku dini yangu ya kiislamu itaepuka haya matope na propaganda za vurugu zinazonasibishwa nazo
    ukweli utadhihiri na hatimae pumba na mchele zitajitenga
     
Loading...