Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM walikuwa hawaamini kama watachomoka

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by eltontz, Oct 30, 2012.

  1. e

    eltontz JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 770
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    CCM walikuwa hawaamini kama watachomoka kwenye huu uchanguzi , ndo maana wanaona wameshinda wakati wamepoteza baadhi ya kata; Hii ni ishara nzuri kwamba kisaikolojia wana CCM na viongozi wao; washaiona CDM ni tishio ndo maana hata kupata hizi 22 wamefurahi kweli. Kiakili walitegemea wakamatwe zaidi - CDM lets capitalize on this.

    Zikichukuliwa jumla ya kura zote za CDM (kata 29) - 2010 & 2012 na CCM halikadhalika na kulinganisha ; ndo tutaona kama kazi iliyofanywa na CMD ni ndogo au kubwa.
     
Loading...