Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM walijua kuhusu mpango wa wabunge wa CHADEMA....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpelijr, Nov 25, 2010.

  1. Mpelijr

    Mpelijr Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi mtaani kuwa kuna baadhi ya watu ccm walikuwa wanajua kuhusu mpango wa wabunge wa Chadema kutoka bungeni ila wa kakausha ili jamii na Tanzania kwa ujumla iweze kuona ukomavu wa kidemokrasia na pia inasemekana ni kundi la wale waliokuwa wanapinga mafisadi na kutaka mabadiliko katika serikali ya Jk.....ndiyo maana hawakushangaa kufuatia tukio lile na walilisifu kuwa ni demokrasia...je ni kweli wana jamii?
     
  2. K

    Kimambo Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 76
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    kweli
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Hii habari siyo "relevant" tena kwa sasa. Tafuta ya leo
     
  4. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mbona hata hapa JF tulijua?
     
  5. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    waulize gazeti la habari leo
     
  6. M

    Mkorosai Member

    #6
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    diyo maana CUF na NCCR wakawa wamepangwa ili CHADEMA wakitoka wenyewe wakalie viti vyao kama vile wamepata. na mipango hiyo ilikuwa ni ya haraka wakadhani kuwa hata serikali kivuli itakuwa ni yao baada ya CDM kutoka nje!
     
  7. Mpelijr

    Mpelijr Member

    #7
    Nov 26, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani ndugu yangu nani kasema iko relevant leo...ni swali tu hilo ilikujua kama je ni kweli hicho kitu kilitokea...vipi unasomaga vichwa vya magazeti tu ehh...samahani ndugu....
     
  8. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Ilijadiliwa kabla hata Waziri Mkuu hajateuliwa, labda wewe ulikuwa hufuatilii mijadala humu JF
     
  9. Mpelijr

    Mpelijr Member

    #9
    Nov 27, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ohh ni vizuri sana na for the record nilikuwa nafuatilia sana mijadala na niliiona lakini wengi wali anticipate kama conspiracy na siyo kitu ambacho kitatokea na kwa sababu kimetokea we have to talk about it....we cant sit down popin our legs saying 'tulishaiongelea' wakati ni kitu kinachohitaji upembuzi zaidi...thanks
     
Loading...