Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm; walianza na shetani na watamaliza na shetani'

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shardcole, Mar 19, 2012.

  1. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    NI UKWELI ULIO WAZI KWAMBA MAKAMPENI MENEJA WA CCM HUKO ARUMERU AKIWEMO MWIGULU WANATUMIA RUSHWA, FITINA, MAJUNGU,UONGO NA KILA AINA YA UCHAFU KUKIPAKA MATOPE CHAMA CHA WATU CHADEMA, KAMPENI HIZI ZA MAJI MTARO ZINAZOTUMIWA NA CCM KUOMBEA KURA KWA WATU NDIO HIZI HIZI ZITAKAZO WAHUKUMU TAR 1 APR, KWA MSOMAJI WA VITABU VYA DINI ATAGUNDUA KWAMBA RUSHWA, UZUSHI,MAJUNGU,FITINA UONGO vipo chini ya shetani ambaye ndiye baba wa uongo, kwahiyo ccm walianza na shetani na watamaliza na shetani , but chadema mfanye mapambano ya haki kwa maana mlianza na MUNGU NA MTAMALIZA NA MUNGU'
    DONT GIVE UP CHADEMA, DONT GIVE UP CHADEMA GOD IS WITH US'
     
  2. r

    rwazi JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada umenena.ukilinganisha vituko vya wanaccm kwenye majukwaa utagundua kuwa nivya kishetani tu.rushwa matusi,uzushi,uzinzi na vingine vingi utashangaa.
     
Loading...