Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm wakwamisha umeya wa chadema Kahama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyakageni, Feb 4, 2011.

  1. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli CCM Arusha wamechakachua makusudi! Kwani na Kahama Shinyanga ni yale yale. CHADEMA wa kuchaguliwa madiwani 5, CUF 1, TLP 1, CCM 3 na mbunge 1 (Lembeli anayeishi Arusha, Kahama anafikia guest house). Cha ajabu Mkurugenzi wilaya anapanua mipaka ya mamlaka ya mji ili kuongeza na madiwani wa vijijini. Uchaguzi bado demokrasia inabakwa ili mapato ya migodi ya Buzwagi na Kakola iwe yao. Tunasubiri tuandamane kama Misri. Nawasilisha
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni hao wa cuf na tlp pia ni vibaraka wa ccm.
    Halafu kwenye kamati za bunge wanataka kushirikiana na CDM. Wanafki wakubwa hawa.
     
  3. Offish

    Offish Senior Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inashangaza kuona Lembeli aliyeifilisi Tanapa ati leo anajipambanua kama mpinga ufisadi!!! Amewekeza Arusha kutokana na hela ya Tanapa, hawezi kutoka kule
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    TLP diwani ni lazima apigie CHADEMA kwani alinadiwa na Dr. Slaa na Zitto wakati wa kampeni. Akizuiwa atahamia CHADEMA. Na ni mpiganaji kweli
     
  5. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    hv kwa nini hawataki kuachia madaraka? Afu wanasema ni wana demokrasia na wanakuza demokrasia shame on them
     
  6. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,712
    Likes Received: 968
    Trophy Points: 280
    Wapiganaji wa chadema kumbe kuna halmashauri ya kuchukua ..? msilale kwani matauwawa bure........Lembeli alichakachua alishinda kwa kura 1..tofauti......kazi yake ni kunywa pombe baa ya jirani na seven UP Arusha ....na kudaaka vimwana...hana mpango na wananchi wa Kahama.
     
  7. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masahihisho.

    Lembeli alipata kura 27,614 dhidi ya kura 14,516 za mgombea wa Chadema, hayo mengine ni masuala yake binafsi na wananchi wa Kahama walioamua kumchagua awe mwakilishi wao kwa mara nyingine tena.
     
  8. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Great Thinkers mnakuwaje tena?
    Hoja ni Kahama lakini ghafla imeamia Shinyanga. Najua Kahama ni sehemu (wilaya) ya Shinyanga lakini kuna wilaya au jimbo vilevile linaitwa Shinyanga. Mshindi wa ubunge alimshinda wa Chadema kwa kura moja ni wa shinyanga Manispaa. Nashukuru walioturudisha kwenye hoja. tuendeleze hoja!!
     
  9. s

    sanjo JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hayo wanafanyayo CCM yamefia mwisho. Wamedanganya watu kwa miaka mingi mno. CCM is doomed to go in the next decade. They are source of our stagnation. Kahama has huge potential in terms of resources, people and strategic location. Leadership malaise is retarding the area from registering faster economic development.
     
  10. L

    Libaba Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mazoea mabaya ila Wapende wasipende ipo siku dola wataiachia.
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo vita ya umeya imehamia tena Kahama, basi naomba mtujuze kila tukio la huko.
     
Loading...