Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wakubali kushindwa, Dr. Slaa kisha kuwa Rais

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Watanzania, Oct 26, 2010.

  1. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila kona ya Tanzania, Dr Slaa ameshakubalika, kuanzia mashariki, magharibi, kanda ya Ziwa, kanda ya kusini, kanda ya kaskazini, kanda ya kati mpaka Zanzibar.

    JK ajiandae kuachia madaraka kuanzia sasa. Maana hata akiiba vipi kura, hawezi kuongoza wananchi wasiomtaka.
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    ni kweli kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  3. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    pumba!!!!!
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    kwa kweli na maandalizi ya kuchinja watu yamekamilika
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Huo ndio ukweli wa tanzania ya leo.......................
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Jamani! Mnapinga kila kitu. Bd siku chache sana mtaanza kujipendekeza. Mas...ga wakubwa!
     
  7. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mafunzo yenu mliyopewa kwenye makambi ya greenguard yamekamilika,duh mmekuwa on time....Ila mjue tu mtachinjana wenyewe
     
  8. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ningekuwa mimi ningevua ama kutoa hereni masikioni mwangu
     
  9. K

    KICHAPO Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe BURN unavaa heleni halafu umejichubua uso mtoto wa kiume!Huku Mombasa watoto kama nyie mnafichwa ndani.Slaa anaweza,hudhuria kampeni zake uone na usikie mwenyewe.Huu ni mwaka wa mabadiliko nami naja nyumbani kupiga kura.Watanzania hatudanganyiki tena!!!!!!!!!
     
  10. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  11. S

    Semjato JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 26, 2008
    Messages: 219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwani hii picha ni ya Burn ama Usher Raymond???
     
  12. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Pumba mwenyewe!!!!
     
  13. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah!
     
Loading...