Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wakosa watu nkoamansa ni kweli kabisa leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by THEO LYIMO, Mar 15, 2012.

  1. T

    THEO LYIMO Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf nipo hapa nkoamansa watu hawajaja kabisa kwani hakuna watu hata 50 jamani hali ni hatari sina camera mngeona
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ngoja tumsubiri Nape aje kujibu. lakini hizi taarifa jitahidini kuzibalance, na CHADEMA wakikosa watu pia muwe mnatuambia. Msilete za upande mmoja tu. Hata hivyo muda bado, labda watakuja baadaye kidogo.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Huo ni mwanzo tu
     
  4. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Magari yapo njiani yanawaleta wanachi hapo!Msihofu!
     
  5. H

    Haika JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Saa hizi bado mapema pia jaribu kuwa balanced na fair
     
  6. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    mkuu nikuulize technical question!pale nmc arusha chadema wanajaza mpaka hakuna kusogeza mguu,makadirio yangu yasiyo ya kitaalam tuseme laki 2!lakini uzini jimbo zima lina wapiga kura 6000!je kwa idadi ya wakazi wa eneo hilo figure tarajiwa ni watu wangapi na wamekuja wangapi kwa makadirio tu!
     
  7. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    HAWAJATOA KOFIA,KANGA NA TSHIRT.Wamegoma.Nani anapenda picha na bendera zao.Sio wameru.wazee ndo hao kila mmja anatoa baraka kwa jamaa waCHADEMAna baraka hazitolewi mara 2. bro cdm
     
  8. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    HIVI HAMJUI WAHUZURIAJI WENGI WA MIKUTANO YA CCM HUBEBWA BA MALORI KUPELEKWA UWANJANI???????/ WAKATI WA CHADEMA HUMWAGIKA WENYEWE BILA KULAZIMISHWA,KUHONGWA,KURUBUNIWA, KUSHAWISHIWA,VIJISENTI,CHAI,TAKRIMA ETC

    Naunga mkono hoja hapo chini kwa asilimia mia ya mia
    Hakuna nchi rahisi kuongoza kama Tanzania. Hata mtoto wa darasa la tatu anaweza kuiongoza, ilimradi awe na jeshi tu.
     
  9. s

    shykwanza Senior Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kupiga yowe hapa funguka kiukweli CCM leo imefunika mbaya kwani mgombea wake amepokelewa kwa maandamano na shwangwe kubwa kutoka wakazi wa sehem hiyo huku wakiimba Chadema tuacheni na CCM yetu nendeni na vurugu zenu.
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naombea iwe kweli na hali hiyo iendelee ktk mikutano yao yote.
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,447
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    tumia simu ya mchina
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    Siuzuriagi mikutano ya sisiemu!!
     
  13. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kigumu Chama!!! Tuwekee picha basi
     
  14. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwenzetu unasema hayo ukiwa unataka tuamini u mwanachama au mshabiki wa chama gani?Kama hawako watu wengi je ni saa ya mkutano au wewe uliwahi?
     
  15. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata boda boda wamekosa pesa za kuwalipa?? wanasubiria tar 25 warudishe nguvu tena huko..Muda tunao...I promise Nassari..i am coming there this month after my viziti in ZanzibaR
     
  16. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule jamaa wa ToT amekwenda kujifungua nini? Kwani leo ToT hawapo?
     
  17. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Acha ujinga funguka!!!!!
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Acha kutoka povu
     
  19. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Itakura kwao mwaka huu
     
  20. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    LORI LA TOT LILIISHIWA MAFUTA katika eneo la kwa fundi sing'isi karibu na SADC,duh aibu,nililiona saa 6 mchana.naskia hakuna fungu na makada pesa wamegoma kupeperusha mabendera na kukampeni bila NAIRA.hali yao kifedha ni mbaya
     
Loading...