Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wakongwe!!!!Kulikoni??

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KakaKiiza, Sep 27, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hivi mimi nashindwa kuelewa hawa ccm wanakoelekea au niseme wanaona aibu kujiunga navyama vya upinzani??au ni ile nisije nikawa wa kwanza??tangu kampeni zimeanza nashangaa za safari hii!!!Hivi huyu JK ndiye mwanzilishi wa CCM??
    Mbona sioni nyumayake kama anawatu wakumsaidia katika kampeni kama enzi hizo??hawa wakongwe wa CCM wamekiama chama kimyakimya??au maana namuona mkewe na mtoto wake kwenye hizi kampeni au tuseme wameamua kumsusia??hawa watu wako wapi??na wanaogopa nini??
    1.Mkapa
    2.Mwinyi
    3.Sumaye
    4.Dr.Ahamed
    5.Komandoo
    6.Walioba
    7.Malicella
    8.Mangula
    9.Msekwa
    10.Kingunge
    Nawenine wengi mimi napatwa na mshangao kuhusu hili!Ninikinafukuta ccm???:A S confused::A S confused:
     
  2. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda kwa Shekhe Yahaya utapata majibu.
    Pia usome alama za nyakati utagundua kuwa "MTOTO AKILILIA WEMBE MPE"
    UKIMKATA SHAURI YAKE.
    SISI TUMETULIA TUNASUBIRI NGUVU YA FAMILY.KAMA WANAWEZA.
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hapo pekundu pamenichekesha sana mkuu:confused2:
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Chama kimebinafsishwa kwa familia ya kikwete? Ni ajabu wakongwe hawamsaidii wakati mambo magumu!
    Ccm tuwe pamoja kutetea chama chetu na mafisadi hatuwataki tena!!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Nadhani kwa mambo aliyofanya miaka mitano aliyokaa madarakani hajafanya jambo la maana zaidi ya kukumbatia marafiki na ndugu. Nakubaliana na wanaosema kuwa chama kimekuwa cha kifamilia zaidi na ndio maana viongozi wengi wa zamani hawasikiki wakikitetea chama hasa wakati huu ambapo kipo katika hali mbaya!
     
  6. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Siku ya kufa nyani.
     
  7. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Malecella alijaribu kule Iringa sijui ikawaje hatujamisikia tena. Sasa imebaki JK, Salma na mwanae wakisaidiwa na Kinana kuratibu safari zao. Naona hata Makamba naye kimya. Labda Mkulu kawambia wakae pembeni wasije mharibia mambo.
     
  8. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    JK alishasema urais ni suala la kifamilia ndiyo maana mkewe na mwanae ndiyo kawapa majukumu ya mgombea mwenza
     
Loading...