Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ccm wako kwenye dawa za usingizi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmzalendo, Mar 14, 2011.

  1. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati nyingine ukiwasikiliza viongozi wetu hawa hasa mawaziri
    inasikitisha sana hivi wanaongea kwanza ndio wanafikilia au wanaongea ili sisi wananchi tufikilie
    kwa mfano huyo membe kutuambia sisi kunachama kina pewa hela kuondoa amani ina maana ccm wana mpango wa kutumia jeshi?
    au kuondoa amani ni kuiondoa ccm madarakani?
    kama wangefanya mambo ya ukweli watu tukaona maendeleo chadema wangejaza watu kwenye hayo maandamano kwenye
    hawa ni wazushi wameshindwa kazi zao
    kaeni ofisi kusubilia hawamu ihishe tumesha wachoka
     
  2. Mwanaitelejensi

    Mwanaitelejensi Senior Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM ndio Nani? au unazungumzia chama cha Majambazi wa Lumbumba?
     
Loading...