Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wakishirikiana na Jeshi la Polisi Tanga wamewanunua ndugu wa Marehemu Ally

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtanke, Aug 29, 2012.

  1. M

    Mtanke JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Habari za hivi punde kutoka Tanga zinadai familia ya ndugu wa Marehemu Ally aliyeuawa na Jeshi la Polisi Mkoani Morogoro wakati wakizuia Maandamano ya CHADEMA imeitisha mkutano na Waandishi wa Habari muda si mrefu na kudai kuwa CHADEMA Imesusia kushiriki katika msiba huo.

    Ukweli ni kwamba ndugu wa Marehemu hasa Shemeji yake alikubaliana na Viongozi wa Chadema kuwa wangetoa laki saba 7 ya kukodi gari la kusafirisha mwili wa Marehemu na Ndugu wa Marehemu na kuwarudisha Morogoro.

    Ghafla Shemeji huyo akakata mawasiliano na kupewa gari na watu wanaoaminika kuwa ni CCM na ndiye aliyefanya Press.

    Inadaiwa huu ni Mkakati wa Nape na Propaganda zake za Udini na Ukanda. Watashindwa kwa hila zao na kwa maovu yao
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tulipokuwa wajinga tulikuwa tunaamini press na uhuni wa watu kama hao now days tumeelimika
     
  3. D

    Dislike Senior Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio ajabu siasa ndivyo ilivyo.
     
  4. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM zidumu njama za NAPE? WAFE KIBUDU 2015
     
  5. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Mhh....was this all????? Just being curious................
     
  6. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM wanatamani 2015 isifike!.
     
  7. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Waache ccm wahangaike tu hata wakibinuka vipi sikio haliwezi kuzidi kichwa,pia ukweli utabaki kuwa ukweli ndani ya mioyo ya watu vivyo hivyo uongo utabaki kuwa uongo ndani ya mioyo ya watu.
     
  8. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli sio ajabu kwa CCM na polisi kufanya hayo lakini ukweli utabaki palepale kwamba wameua kwa kushirikiana pia.
     
  9. M

    Mtanke JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
  10. A

    Awo JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    CDM should not waste time in this cheap politics. Let the killers meet the cost of the burial. Fair and square.
     
  11. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaani Magamba waue wao leo hii wanajifanya ndio wanaolia kwa sauti kubwa! Kweli Wonders shall never end ooo!!
     
  12. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kikwete alisema mtanikumbuka watanzania sasa naanza kuona maana yake,tutakukumbuka kwa msaada wako wa kuharakisha kifo cha ccm...nepi kaza buti na propaganda zako za kizamani,mshachelewa sana...
     
  13. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kila plan ina feli,watakuja na kila mbinu lakini zitagundulika mapema na kushindwa katika jina la yesu
     
  14. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waache CCM wajilishe upepo, Nimekuwa nikisema kuwa hii mitandao ya kijamii imetusaidia sana, nowday hakuna changa la macho, zamani ilikuwa hakuna feedback between lisener and speaker, mwandishi na msomaji, siku hizi kabla habari haijaandikwa magazetini tayari JF, Twiter wameshaipata na kuijadili kwa kina, hiki ndicho kitakachoiangusha CCM , wao wanatumia mbinu za kizamani, CDM wanatumia shule.
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Kitendo kilichofanywa na ndugu hao wa marehemu kula njama na wauaji ni sawa na kunywa damu ya ndugu yao huyo.
     
  16. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,402
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Basically ni msiba wa wote ila wauaji wanafahamika Hata wakikimbia na Maiti Haitawasaidia sana
     
  17. M

    Mtanke JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Waandishi wa habari walipigiwa na Kamanda wa Polisi anaitwa Mlambo na kupelekwa na gari la polisi hadi msibani na kukutanishwa na Shemeji wa Marehemu Bw Ally ambeye ndie aliishutumu CHADEMA. Mwanzoni viongozi wa CHADEMA walipoenda kuzungumza na familia ya Marehemu juu ya namna ya kushirikiana katika msiba huu, Shemeji huyo alinukuliwa akisema anashangaa CHADEMA kuwafuatafuata wakati ndugu yake kwanza hakuwa CHADEMA
     
  18. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kigumu chama cha mapinduzi !! Kigumu chama tawala.
     
  19. m

    majebere JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,188
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Kawaida ya CDM,hata igunga walimwambia mgombea wao akatafute hela za kesi,wao wakasepa. Ni tabia yao kutumia vijana kwenye siasa zao chafu na kuwatosa wakimaliza kazi nao. Hela inatumika kwa wakubwa wa chama tu, tena wa huko kwao.
     
  20. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kitafahamika tu!
     
Loading...