Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wakishindwa chaguzi hii kutukabidhi mali walizotupora ndani ya miezi sita

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Oct 8, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Habari zilizonifikia hivi punde zinalonga ya kuwa wataalamu ndani ya Chadema wanaendelea kukusanya takwimu za mali ambazo CCM imelipora taifa hili masikini na chama hicho kongwe kuutumia mali dhalimu tajwa kama mtaji wa kuvifunika vyama vinginevyo vya siasa.


    Baadhi ya mali ambazo zinazungumzwa kwa uchungu sana ni pamoja na fedha taslimu, majengo, miradi, viwanja vya mpira n.k

    Haya yatakapofanyika usishangae kumsikia JK, Mkapa na Mzee Ruksha wamehamia Chadema wakitegemea kuna ulaji huko.


    Yale yaliyowakuta Kanu huko Kenya wakajikuta hata KICC wamenyang'anywa sasa kukisibu CCM miezi sita tu baada ya Bunge kuupitisha muswada utakaoletwa bungeni na Waziri mtarajiwa wa Sheria na mambo ya kikatiba Bw. Lissu ambaye ushindi wa jimbo lake la uchaguzi sasa ni "foregone conclusion" yaani hakuna utata tena.........
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Actually ndio maana tunataka kuchukua nchi!
    Hizi fedha za kampeni ni za wananchi wote, wala si za CCM ni uongo wa mchana kweupe!
    Wakae wakijua kuwa kuanzia 1/11/2010 hawana kitu...tutaanza pamoja 'square one'
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Wasisahau viwanja vya mpira kama sokoine mbeya na smaora iringa
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    viwanja vyenyewe wanashindwa kuviendesha! Waondoke hawa!
     
  5. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Na UNIP ya Zambia
     
  6. M

    Mtuwamungu Senior Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na baadhi ya shule za wazazi ambazo awali zilikuwa shule za Serikali.
     
Loading...