Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wakifanya mikutano hawakamatwi CDM wakifanya mikutano wanakamatwa! kulikoni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Radio Producer, Jun 6, 2011.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Nashindwa kuelewa hapa Watanzania, wenzetu CCM wanakata mikutano ya hadhara bila shida kabisa, CDM wakifanya tu wanakamatwa! kulikoni? Inabidi na Na Nnauye wamkamate, wakishindwa tunaweza kumkamata sisi!:majani7::shut-mouth:
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,226
    Likes Received: 5,502
    Trophy Points: 280
    CCM is above the law
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kukamatwa kwa CDM kunasaidia kuongeza hasira
     
  4. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ila tanzania imekaribia sana kuifikia Libya, Yemen, Tunisia nk yaani bado kidogo sana!
     
  5. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    This is selective memory! CDM wametoka kufanya mikutano kanda ya ziwa (uninterrupted) wakaenda kanda ya nyanda za juu wakapiga mikutano (uninterrupted) na kwa ujumla wakasema wamefikia watu katika vijiji zaidi ya 475. Wakati huo kule Mbeya ikawa inaendelea Twanga Kote Kote. Sasa hiyo mikutano ya Singida and I don't where ndo sasa inageuka kuwa ni msingi wa hoja hii tasa? Have you gone deeper to establish the source of the recent crack down?
     
  6. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Comparing the incomperable!
     
  7. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kabisa Mkuu nakubaliana nawe....."Coming Soon"
     
  8. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Sasa hawa maswaiba wakija kutolewa madarakani si itabidi na serikali yote ifanyiwe marekebisho
     
  9. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kama Arusha inasemekana sasa hivi wako tayari kwa kile kinaitwa Yemen
     
  10. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu jipange kukimbilia Rwanda teh teh teh
     
  11. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hata kama wangekamata mtu kwenye mkutano mmoja tu yatosha kuwepo kwa hii thred, kwanini Nape hakamatwi wakati nayeye anachochea vurugu kwa kuisema vibaya chadema?
     
  12. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jiulizeni kwa nini kakamatwa kwanza kabla ya kutoa stetimenti kama hiyo hapo juu ya topiki hii.
     
  13. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Lini wataondoka sasa na wananchi ndio wanao wapenda ? 2015 wembe ule ule wa ushindi
     
  14. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huna hoja hapo wewe, Zitto amekamatwa kwa kurefusha muda na wala sio maneno aliyosema
     
  15. M

    Murrah Senior Member

    #15
    Jun 6, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kukamatwa ndiyo mtaji wa siasa wenyewe e,g leo JK na mbowe jamii inasupport CDM wanajitolea kufa na kupona 2015 IKulu
     
Loading...