Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Wakejeli vikali Maandamano ya Waandishi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Sep 11, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Waziri wa Mambo ya Ndani Dk. Emmanuel Nchimbi akiondoka uwanjani baada ya waandishi wa habari kumtaka aondoke, mambo mawili ya kushangaza yaliojiri ni kwamba waandishi wamemtaka waziri aondoke lakini ndio wamekuwa wa kwanza kumhoji kama anavyoonekana pichani pili waandishi hao hao wakampa nafasi Dk Xavery Rweitama wa Chadema kuongea kama rafiki wa waandishi wa habari... Jamani taaluma hii na siasa ni vitu viwili tofauti.


    Source: CCM Blog

    Mytake:
    Nape Nnauye ndo alizindua hii blog ya CCM na yeye ndo anapeleka habari hizi; inakuwaje Nape unakuwa na chuki na waandishi? Je mbona unabomoa chama chetu?
     
  2. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    shida iko wapi hapo, mbona hajawashangaa tbccm na uhuru?
     
  3. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wamefanya vizuri kumpa nafasi ajieleze kama analojema la kuwaeleza, labda angeweza kutamka la muhimu kama vile RPC ameshasimamishwa kazi na atachukuliwa hatua isheria nk. baada ya hapo hunda wangempa nafasi jukwaani. Lakini alipoonyesha kuwa ni yale yale ya kulaghai wananchi wakampa mkono wa kwaheri. Wametumia busara pale.

    Pia hawakukosea hata chembe kumkaribisha Dr. Rewitama kuongea, kama ulivyosema ni rafiki yao, hata wewe kwenye msiba wa mtu wako wa karibu atakaeongea pale msibani ni rafiki yako wa karibu au jirani yako aliye na ushirikiano na mwenye busara.

    Nimelipenda bango moja walilobeba waandishi, liliandikwa "Kalamu inaweza kuwa hatari kuliko bunduki"; Sijui kama ulilisoma wewe? Ni ujumbe mzito, mwenye akili atatafakari!
     
  4. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,517
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    ccm lazima waponde maana wao ndio wanaoshinikiza polisi kuvuruga chochote kinachofanywa na chadema
     
  5. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Waandishi hongereni kwa mshikamano wenu.
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,726
    Likes Received: 4,577
    Trophy Points: 280
    Nape asubili kuikabili kesi yake Mahakamani na aende kuthibitisha pasi na shaka kwamba Chadema inapewa mapesa kutoka nchi fulani huko majuu!! sasa shuzi limeshapata mjambaji.
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,142
    Trophy Points: 280
    Mkuu Dr. Kupeng'e, asante, kumbe na wewe ni... nakutangulizia pole ahead of 2015!.
     
  8. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aliyeandika habari hiyo lazima alikuwa amebanwa na kimba, toka lini Lwaitama amekuwa ni mwanachama wa CHADEMA? Lwaitama yeye hujiita mwanachama mfu wa CCM,sasa kadi ya CHADEMA kachukua lini na ni kadi namba ngapi? uanaharakati wake kusitafsiriwe kuwa ni mwanaCHADEMA>
     
  9. M

    MR NICO MUNISHI New Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na bado! Tunasema m4c forever
     
  10. M

    MR NICO MUNISHI New Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na nibado tunasema m4c forever mpaka tubadilishe uso wa siasa tz
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Kumbe ukipinga mwenendo wa nchi we ni cdm..ndo kwanza naskia lwaitama ni mpinzani.
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nipo kidogo na hizi habari za Nape

    naomba kujua hukumu ya Lemma ni lini ???
     
  13. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hilo ndo tatizo la ccm ukiwapa tahadhali wanadhani wewe ni chadema huu ni ujinga
     
  14. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hawajakutana bado kwenye kikao cha kahawa cha chama pale IKULU ili kuipanga hukumu.
     
  15. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lyimo taratibu bwana
    unataka kuniambia lazima ikulu ipange kwanza huku kisha jaji aisome loh !! hii kali
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    kaka yangu Matola ni ngumu sana kuthibitisha kwanza inahusisha nchi nyingine kitu ambacho kinaweza kikaleta mahusiano mabaya na nchi husika NAPE aliropoka kitu kikubwa sana ambacho kinaweza kummaliza kisiasa
     
  17. C

    Concrete JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Dr. Severini Lweitama mbona ni mwanachama mkongwe wa CCM lakini kwa sasa anajihesabu kama mwanachama mfu wa magamba kwa sababu hakubaliani na mwenendo mzima wa uendeshaji wa nchi na CCM
     
  18. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    CCM=SERIKALI,na kama waandishi wana mgogoro na serikali ni wazi CCM haiwezi kufurahia.
     
  19. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Uzuri kwenye huo mtandao wao (maana si wakijamii), wanapeana moyo na kujipumbaza kuwa hali ni shwari sana. Mara zote wameshindwa kuwa analytical katika kutatua migogoro, huwa wanatafuta namna ya kui-link CHADEMA na kujiridhisha kuwa tayari wamepata ufumbuzi. Hata jambo liwe wazi na rahisi vipi, huwa wanakimbilia propaganda katika ufumbuzi. Sasa imefika wakati wananchi wameshaliona hilo na hawataki kuwaamini tena. Kama hili la mauwaji ya kikatili ya Daudi Mwangisi (RIP), walishatengeeza single kuwa marehemu alirushiwa kitu kizito toka kwa wafuasi wa CDM kilichosababisha mauaji ya Mwandishi Mwangosi na kumdhuru vibaya Askari mmoja. Bahati tu tukio hili zima lilinukuliwa vizuri na waandishi wa habari. Nilimshangaa Npe akindelea kukana huku akitikwa povu kuwa serikali/CCM hawahusiki na mauaji yanayoendelea na akisisitiza kuwa Tundu Lissu ni muongo, sasa mbona wanahofia kuunda TUME HURU? Sisi wananchi tutaweza vipi kuendelea kuiamini serikali/CCM katika hali kama hii??
     
  20. m

    mwanamfipa Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa CCM laana ya Mwenyezi Mungu sasa inawatafuna na wanazidi kuumbuka mchana kweupe...ndo yale ya shigela anayedai kwamba haiingii akilini polisi kuua mtu asie na uniform za CDM na kwakua bado laana inazidi kumtafuna amezidi kung'ang'ania upuuzi huo. Kwani hao CCM hawajui kuwa Lwaitama ni Mwanachama wao mfu? na pia amekua akiandika makala nyingi kwenye gazeti la rai...kwani ni vibaya nae kujumuika na waandishi wenzake?
     
Loading...