Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wakamatwa na Rushwa Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwalimu Makini, Aug 27, 2011.

  1. Mwalimu Makini

    Mwalimu Makini Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 5, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu heshima mbele.

    Ninaleta habari kutoka katika uwanja wa mapambano kule Igunga ambako CCM, CHADEMA na CUF wamekwishaanza mchakato wa kulitwaa jimbo kila mmoja kwa nmna yake.

    Taarifa zilizotolewa leo hii asubuhi ya saa 4 ni kwamba mbunge mmoja wa CCM kutoka katika mkoa wa Singida wilaya ya Iramba ameruka kiunzi cha maafisa wa TAKUKURU kiaina baada ya kukamatwa live wakigawa rushwa kwa wapiga kura huko Igunga.

    Mchezo ulikuwa ukifuatiliwa kwa karibu sana na makachero wa CHADEMA ambako siri ya eneo la tukio ilifahamika na hivyo mtego kuandaliwa mapema. Taarifa za kiinteligensia ziliwafikia makamanda wa CHADEMA kuhusu uwezekano wa kumkamata Mhe. Mbunge huyo na hivyo mbinu za kumweka mkononi kuwekwa.

    TAKUKURU walipofika eneo la tukio waliwachukua wote waliohusika bila kumkamata Mhe. mbunge. Hata hivyo kikosi cha kufuatilia nyendo za watoa rushwa wa CCM kiko makini sana. Na kwa hakika pamoja na kulindwa sana lazima watashikwa.

    Tutaendelea kujuzana
     
  2. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hii habari kuna ndugu yangu kanidokezea leo, nilifikiri ni uzushi.
    Naanza kupata picha kuwa ina ukweli.
     
  3. g

    gayo JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ufisadi ulizaliwa sisiemu na unalelewa na sisiemu na unazalia sisiemu na utakufa na sisiemu..
     
  4. a

    alute New Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atakua muweka hzina wachama.
     
  5. V

    Vatoi Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hicho ki kifo cha mende, ccm are never smaart even for a single minute
     
  6. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Atakuwa Mwigilu huyo.
     
  7. G

    GATZBY Member

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watahangaika sana lkn mwisho wao lazima ufike. Umefika wakati hata maDC wakihutubia wananchi wanatukana halafu wanauliza pembeni "Hivi nimetukana?" Kumbukumbu hawana tena.
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mtaje huyo mbunge vinginevyo huu utakuwa ni upupu
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,094
    Likes Received: 3,642
    Trophy Points: 280
    anaitwa mwigulu nchemba, na rushwa itampeleka pabaya, kama si duniani hata mbinguni.
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    huh...............mwisho wa siku utaskia hawana na hawakukamatwa na vithibitisho,picha la kihindi hili
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    alikamatajwe live..?
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Napata kichefuchefu kila nikisoma siasa za bongo.
    Waachieni wan igunga wamchague wanaemtaka.
     
  13. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    That is the only remained weapon CCM have in hand.
     
  14. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG]
     
  15. M

    Mghaka JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Uongo na ukweli haviendi njia moja. Unaweza kumudu kusema uongo saa na wakati wote lakini huwezi ukawa yuleyule saa na wakati wote. Wakati wa kusema na kushuhudia uongo huwa tunazika karama ya utu tuliyopewa na Mungu. Lakini baada ya kushuhudia uwongo Mungu kwa huruma huturejeshea karama yetu na hapa ndio mateso yanaanza kwani nafsi zetu hukataa kubariki tuliyoyasema na kushuhudia kinyume na utu wetu. kwa sababu ya hilo huwa tunakosa ushujaa wa kushuhudia kwa macho ulimwengu unaotuzunguka ndivyo picha hii inavyotuambia kuhusu aliyoyasema Wassira katika mjadala kwenye kipindi cha TBC1. Saa ya uongo imepita sasa Wasira hawezi tena kuwa shujaa mbele za watu anaogopa hata kivuri chake na cha mpiga picha. Malipo ni hapa hapa duniani
     
  16. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    npo apa The Planet hotel...na hz ndo tetesi za mji mzma wa igunga...jamaa wameanza kumwaga fedha n balb?na jana kuna vijana wamekula hela ndefu toka makada wa CCM maeneo ya machinjio mapya njia ya kwenda nzega.,
     
  17. k

    kiloni JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bravo CDM endeleeni kufuatilia kusanyeni taarifa. Kumbukeni mahakama haziaminiki tena hao wezi wameshaangamiza kila mfumo. Kumbukeni Jaji Ramadhani alituambia alishaamuriwa atoe hukumu "wanavyotaka". My take; Our fate are on our hands.
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli sitashangaa manake hawa jamaa wa kijani ni kawaida yao!
     
  19. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ngaliba sijakuelewa kwenye bold.
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndio zao hizo. Mlungula kama kawa!
     
Loading...