Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wajiwekea doa kwa wananchi wa Arumeru Mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MAN OF CHANGES, Jan 22, 2012.

  1. MAN OF CHANGES

    MAN OF CHANGES JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baada ya kifo cha mbunge wa Arumeru Mashariki Jeremia Sumari katika hali ambayo wananchi wa jimbo hilo hawakuitegemea serikali jimboni hapo wiki hii iliyokwisha wamekuwa bize kutengeneza barabara inayoanzia eneo la Sanksi karibu na soko Tengeru inayoelekea kijiji alichotoka marehemu.

    Wananchi wanahoji ni kwa nn ichimbwe na kufanyiwa marekebisho baada ya msiba kutokea? Na mbaya zaidi imechimbwa na kurekebishwa hadi nyumbani kwa marehemu tu,"Je sisi wa milimani zaidi hatuna haki ya kufikiwa na hiyo barabara"?

    Alihoji mwananchi mmoja akiwa anazungumza na wengine ndani ya daladala. Jambo hilo limeibua hasira na chuki kwa wananchi wengi hasa kipindi ukarabati huo ulivyofanyika na sehemu ulipoishia.

    UNADHANI KWA HILI CCM INA NAFASI NZURI YA KULITETEA JIMBO HILO AMBALO MWAKA JUZI KTK UCHAGUZI MKUU LILIKUWA NA UPINZANI SANA KUTOKA KWA MGOMBEA WA CDM KIJANA NASSARI?
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    hivi hawa magamba hawawezi kufikiri impact ya mambo wanayofanya kabla hawajatenda????????tunasubiri kampeni
     
  3. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Magamba wamepofushwa na shetani. Sasa hivi hawajui jambo la maana na lipi na walitende lini.
     
  4. M

    Mohamed Ibrahim Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ulitaka marehemu apitishwe njia mbaya nyie mmichizika kwa kweli
     
  5. k

    kipinduka Senior Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hv cdm mbona uungwana mdogo 2zike kwanza,lkn hata hivyo ccm hamna jimbo atakaliachi ktk chaguz ndogo mpaka 2015
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vita vya kisiasa imehamia Arusha, jimbo hilo litakuwa gumu na si kama watu wengi wanavyifikiria.

    Arusha si kama Igunga, uchumi na itikadi ya Igunga ni tifauti na wana Arusha. Huu ni mwanzo mengi yatakuja.
     
  7. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    NNi kawaida yao kurubuni wananchi ili wapigiwe kura.
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani alivyokuwa hai alikuwa anapita wapi?
     
  9. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Hiyo si kwa ajili ya Marehemu........ni kwa ajili ya Mh Rais JK kwa taarifa yenu hapo inatumika kanuni ya non- contradiction...

    .............washukuru hata hiyo itakayoishia kwa Marehemu itawasogeza..............kujongea milimani.........na wao ndio wale jeuri yao walitegema nini miaka yote hiyo kuendelea kuchagua chama kisichowajali...............na kwa nini wasubiri hadi Mbunge amekufa ndio waanze kudai kufikiriwa ??? ni wakati wao kuchangamka................yamkini kama kuna ambao hawajui kusoma japo PICHA WAMEIONA hawahitaji tena imani kama ya Tomaso......yaani mpaka wapapase alama za nyakati!!!!!
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hivi mantiki ya kufukia mashimo na kurekebisha barabara pale tu kiongozi mkubwa anapoenda eneo husika ni ipi hasa? Huu ni unafiki wa wazi kabisa.
     
  11. mjomba wa kale

    mjomba wa kale JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hayo tumeshayazowea hapa nchini kwakuwa hata viongozi wetu wa juu wa kiserikali pindi wafanyapo ziara mikoani ndipo barabara hufanyiwa matengenezo ya kuzugia hao viongozi waone kama fedha za ruzuku toka serikali kuu zinatumika ipaswavyo kitu ambacho ni ujinga.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Alikuwa hakanyagi Arumeru ng'o! alikuwa anaongoza jimbo kutoka Darsalama
     
  13. A

    Alimando Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao magamba hawakuiona hyo barabara kabla hajafa,je wewe ukifa utachimbiwa barabara acha mawozo wa ndege.
     
  14. fikrapevu sungura

    fikrapevu sungura Senior Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kweli mmechukia onyesheni kwenye uchaguzi mdogo ujao.
     
  15. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hii ni kawaida hata mwenge unapopita utakuta wako busy kurekebisha barabara zao sijui bajeti anapitisha nani
     
  16. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hata mwenge ukipita barabara lazima zirekebishwe sijui bajeti anapitisha nani
     
  17. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hv katika machizi haujioni we ndio kilaza wa kwanza?kwani marehemu huyu ndio wa kwanza kupitishwa kwy barabara mbaya huko Alumeru?hacha kushikiwa akili wewe!
     
  18. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,881
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Ni aibu sana, matengenezo ya barabara yanaishia hapa nyumbani kwa Marehem tu, ina maana kweli hawa wa huku juu hawahitaji barabara nzuri?
    Je wa Seela huko kwa J.Kaaya nao hawahitaji?
    Watu Wa Poli Je??
    Hizo Pesa zilikuwa wapi zipatikane leo?

    Wanazuga na bendera za kijani barabara nzima.





    Swali la Ziada nje ya mada,. Hivi Kimaro Yule Alekatiwa Migomba Yake na wananchi atakuja Msibani???
     
  19. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,423
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    preceding planting seeds of own destruction. Waendelee tu
     
  20. L

    LAT JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    wananchi wa Arusha ni waelewa sana, hawababaki na kuyumbishwa hovyo hovyo
     
Loading...