Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM waja na operation ndoano

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bornvilla, Mar 23, 2011.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Baada ya chadema kuja na operation Sangara kanda ya ziwa na kufanikiwa kumshona sangara kisha kumwacha aishi salama,CCM nayo inakuja na operation ndoano je,wanataka kumvua samaki ziwani ambaye ni chadema?Ziwani kuna miamba na tope watampata kweli? Yetu macho! Tangulini chuma kikafanyiwa operation?
     
  2. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora wangetumia kokolo kwa ndoano nadhani samaki wameshashitukia chambo hivyo kuto kukila na kutowakamata
     
  3. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Wajiandae Kuzomewa...Ningewashauri CCM wajibu hoja za msingi na wajibu maswali mengi ambayo mpaka sasa hawana majibu yake ...
    vinginevyo watazomewa tu.
     
  4. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ...strategists wa CCM ovyo kabisaa..the dumbest ever!!! basically, waboreshe uchumi wa jumla na wa rejareja-FULL STOP!! Once wakifanya jitihada za wazi, zinazojiuza kwa wanachi..CDM hawatakuwa na cha kusema!! Tangu uchaguzi uishe, CCM wapo bize na CDM sasa UVCCM nao wameongeza mzigi mwingine kwa watendaji wakuu wa CCM ambao ni haohao wa serikali...miaka inakatika wanapoteza muda kwa malumban....2015 watatakuwa kuwa accountable kwa performance yao!!
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    habari hii ni kweli,tetesi au stori ya kijiweni,kama ni kweli basi nim kazi ya jiniaz makamba
     
  6. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Damn! Tunataka maendeleo sio Operations! These guys wanatakiwa kua serious!
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    yangu macho!
     
  8. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    operation ndoano...??? MAFI YANGU :hatari:
     
  9. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari haina chanzo wala nini. Huu ni uzushi wa Chadema katika kukihofia Chama Tawala. Watasingizia kila kitu kwa nia ya kupotosha umma.
     
  10. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hakuna umma usio kuwa na macho..hakuna wa kupotoshwa..kero zisipotatuliwa kwa kiwango cha kuridhisha wakati uwezo serikali inao isitafute mchawi..
     
  11. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    nani anahofia chama kilichokufa? waulize wenzio last week walifanya mikutano mjini shinyanga watu wangapi walihudhuria .
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    PHP:
    Baada ya chadema kuja na operation Sangara kanda ya ziwa na kufanikiwa  kumshona sangara kisha kumwacha aishi salama,CCM nayo inakuja na  operation ndoano je,wanataka kumvua samaki ziwani ambaye ni  chadema?Ziwani kuna miamba na tope watampata kweliYetu macho!  Tangulini chuma kikafanyiwa operation?
    tatizo ni kuwa.....................a copycat never learns...........................................
     
  13. Nditu

    Nditu Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli basi CCM wanaiugua laana ya Hayati Mzee Nyerere waliyemdhalilisha na kuendelea kumdhalilisha kwa kutofuata hata moja kati ya mema aliyowaasa. Ni laana mbaya sana inayoashiria anguko kubwa.
    Hivi hakuna hata mmoja mwenye hekima wa kuiokoa CCM? Bado tu imewakumbatia wezi, vibaka, wasanii, mafisadi na walaghai? Kumbe CHADEMA wanasingiziwa mithili ya dobi anavyosingiziwa kutotakasisha kaniki wakati weusi ndiyo rangi yake! Ama kweli mchawi wa CCM ni CCM yenyewe.
     
  14. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    CCM walivyokuwa na upeo mdogo wa kufikiria jinsi gani ya kuimarisha chama na kurudisha imani iliyopotea watakuwa wanafikiria ni jinsi gani ya kujaza watu kwa kutuletea fiesta uku wakidhani huo wingi wa watu ndio ccm uku wakisahau watu hao wamefuata kuangalia wasanii.
    CCM hawana jipya
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    wenzao tupo operation washa taa wenyewe ndo wanakumbuka ndoano?imekula kwao.kila tukiamka wanalala,tukisimama wanakaa.
     
  16. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    I love this! CDM leads and others follow.
    First CDM on Sangara then CUF on Zinduka and now Ndoano for CCM.
     
  17. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Afadhali waiite "Operation nyavu". Ndoana anashika samaki mmoja mmoja CCM wanaitaji nyavu kuwavua wananchi waliokwenda Chadema. Ni kukumbuka shuka wakati kumekucha!
     
  18. w

    wakwetu 2 Member

    #18
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sawa tunasubili kwa hamu iyo operesheni ndoano japo nina shaka na nyavu zimetoboka na ndoano imejaa kutu, wazisafishe na kuishona kwanza ndipo watafanyikiwa kuopoa japo samaki wamekuwa wajanja na wenye akili kumzidi mvuvi, sio zama za kale sasa, think twice:lol:
     
  19. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #19
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watayamba na kukoyola
     
  20. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wachful waiting
     
Loading...