Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM waingia mitini, kesi ya Lissu yasimama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MADORO, Apr 11, 2012.

  1. M

    MADORO Senior Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Baada ya mahojiano ya asubuhi, jaji aliahirisha hadi saa 8:00 ili utetezi uendelee, cha ajabu CCM na wafuasi wao hadi sasa hawajaingia mahakamani, jaji ametuma wafanyakazi wa mahakama kuangalia huku na kule bila kuwaona walalamikaji au hata mawakili wao. Tutaendelea kuwajuza. Ngoja nione uamuzi ataoutoa jaji.
     
  2. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,168
    Likes Received: 11,441
    Trophy Points: 280
    Mtu muongo ni muoga.
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wameingia mitini ndio nini? tumia lugha ya kimahakama!!!
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    CCM wanacheza danadana ili mradi tu Lissu asiende bungeni hadi miswaada yenye utata ipite.
     
  6. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mama Porojo bana! Heb twambie kimahakama mkiingia mitini mnasemaje? Coz kiutendaji kama hamjafanya jambo huwa mnasema serikali ipo kwnye mchakato... Kumbe hamna lolote nyie wala nchi.
     
  7. k

    kafugugu Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao magamba mbona wanakua wajinga kiasi hicho hawajui kuna watu wanakufa na njaa hawana hela wanazimalizia kwenye uchguzi
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Maanake wametoweka kwenye majengo ya mahakama
     
  9. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watakuwa wako tuition, si unawajua ni wazee wa SIMBI/KUDESA hao!
     
  10. s

    sangija Senior Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli hawa jamaa wanatupeleka kubaya sana!! Hawana huruma hata kidogo kwenye kutumia kodi zetu hata pasipo sababu!!! nadhan umefika wakati wa kuweka record ya haya yote,ili muda ukomboz ukipatikana,waitwe na kujibu mashtaka bila kuwaonea aibu! acha walikoroge,watalinywa!!!!
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jana ulituacha pending, nadhani hata leo ndo umetuacha hivyo hivyo!
    Mbona sisi huku A town tunawajuza mpaka kengele ya mwisho kunani huko Singida jama?
    MADORO na Sango tunawategemea kwa updates plse!
     
  12. D

    Dewiny Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku zote njia ya muongo ni fupi na ni dhahiri kwa hali hiyo watashindwa na Kamanda Lisu ataendelea kusimama imara MUNGU IBARIKI TZ.MUNGU IBARIKI CDM na Pia isamehe Sisiem.we are at the point where no one can hold us from going on forward.Piiiiiiiiiipoooooosssssss together we will!
     
  13. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hivi mtu akikosekana mahakamani hakimu anatuma watu wa kumtafuta nje? Je Lissu ndio angekuwa hajaonekana huko mahakamani bila taarifa si angepelekwa ndani kwa kudharau mahakama. CCM na vibaraka wenu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kila Mtanzania mwenye akili timamu kwa sasa anajua kabisa nini kinachoendelea KUHUSU KESI BANDIA ZILIZOFUNGULIWA NA WANA-CCM dhidi ya Wabunge wa Upinzani hususani wa CHADEMA. Tumeona kilichotokea Arusha juzi baada ya Jaji kutoa hukumu yenye kuacha shaka kubwa na kudhihirika kuwa HUKUMU HIYO ILIKUWA NA MAELEKEZO TOKA JUU!!

    Mpaka sasa kesi za Wabunge wa CHADEMA zilizoko Mahakamani ni:

    1. Jimbo la Arusha Mjini kwa Mhe. G.Lema ambaye tayari amevuliwa Ubunge.
    2. Jimbo la Singida Mash kwa Mhe.Tundu Lissu bado iko Mahakamani.
    3. Jimbo la Ubungo kwa Mhe.J.Mnyika bado iko Mahakamani.
    4. Jimbo la Meatu kwa Mhe. Opulukwa, Meshack Jeremiah bado iko Mahakamani.

    Kuna habari za kuaminika kuwa kuna kesi nyingi zitafunguliwa dhidi ya Wabunge wa CHADEMA ili tu kuwafanya wawe busy all the time na wa sipate muda wa kuwatumikia Watanzania na wasiweze kupanga mikakati ya kuibana Serikali ya Majambazi Bungeni na nje ya bunge. Huo ndo mpango uliopo. Bado kuna kesi hii ya Arusha dhidi ya Viongozi wa CDM kwa tuhuma za Maandamano bila kibali. Wamo Dr. Slaa,Mhe. Mbowe,Mhe.Ndesamburo na wengineo.

    CHADEMA kaeni macho na hao wahuni wa CCM wanaotaka kuwapotezea muda wenu Mahakamani na mwisho wa sikuu muonekana kuwa mlishindwa kuwahudumia Watanzania.
     
  15. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amina amina,dua letu limepokelewa.
     
  16. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Duhh, kulikoni, hamna mshiko nini?
     
  17. F

    Froida JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Maagizo mengine ya IKULU yatawaadhiri wengi ,Mpaka Jaji anaenda kutafuta mashaidi hii ni kali katika historia ya mahakama ,haya bwana mh Jaji endeleza vituko si ajabu ukapewa uanasheria mkuu wa serikali ha ha ha CCM kweli wana mtindio wa uzi wa buibui
     
  18. e

    edmundkailo2004 New Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana! wanapewa tution sehemu fulani baadaye watakuja tu., sio wameingia mitini kama unavyodai.Ngoma inawaelemea walidhani mahakamani ni kama club ya pombe za kienyeji.
     
  19. F

    Froida JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Msimsahau Dr Mbasa waziri Kivuli Afya Mbunge jimbo la Biharamulo, naye yuko mbioni kuvuliwa ubunge si haba kwa upande wa CCM wakipunguza kama kumi hivi na viongozi wao wa kitaifa kuwabambikia kesi kama mia moja hivi basi kazi ya ujenzi wa chama cha chadema itasimama, kwa maoni yao itakuwa imeshatimia,wanatamba kabisa kwao hiyo ni sifa
    Wananchi tunakarata ya mwisho jee tupo tupo tu tukiona nchi yetu inavyobemendwa kama mtoto mchanga
     
  20. N

    Njaare JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wameidharau mahakama.
     
Loading...