Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm waigeni anc

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Mar 4, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ukweli ni kwamba hakuna uwezekano wa ccm kushinda 2015. inavyoonyesha chadema itaendelea kupata nguvu maana ina uongozi imara. kutokana na uchochezi wa kidini cuf watavuna sana ccm 2015. njia pekee ya ccm kujinasua ni kufanya mapinduzi ndani ya chama kama walivyofanya ANC. lakini je wataweza? ningekuwa mshauri wa ccm nisingekuwa na ushauri mwingine. hata ukipambana na chadema watu wengine maarufu wataibuka maana watu wamechoka. serikali dhaifu huzaa upinzani imara. mwinyi alimtengeneza mrema na jk akamteng
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapa tunaiga vitu kama ni jinsi gani ya ku-rig elections! Sio zaidi ya mbinu hizo. Kuiga uadilifu tutakataliwa na wapiga kura
     
Loading...