Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ccm waiga mbinu ya chadema jf

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jenifa, Jul 3, 2011.

  1. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    ilikuwa kila post ambayo chadema hawaipendi wanavurumisha mimatusi na pia wanaanzisha posts zisizo na mshiko.

    ccm magamba wameamua dawa ya moto ni moto. wamekuja na nguvu mpya baada ya kujivua magamba. sasa chadema wanalia. kamchezo kabaya walikokaanzisha hapa jf kamerudi kuwacharanga wenyewe.

    magwanda wamefulia
     
  2. k

    kyangara Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Crap!Crap Crap!
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Bado siku saba!
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,272
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo magamba uwezo wenu wa kufikiri na kutenda umefika ukomo mpaka CDM waanzishe ndiyo mnakili. Ndiyo maana uongozi wa nchi umewashinda kazi mliyo nayo ni kutafuna posho tu.
     
  5. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    crap! crap! crap! kama crap ni tusi basi weye chukua tusi mara tatu
     
  6. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    kweli posho tunatafuta maana posho ya milioni 7.5 kwa daktari wa wakatoliki ni nzuri sana kuitafuna.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Toa mfano!
    Habari za hapo Msoga!
     
  8. Rocket

    Rocket Senior Member

    #8
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    crap!!!!!crap!!!
     
  9. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hakuna posho kwa madaktari Wakatoliki ya 7.5m/-! Hao madaktari unaowachukia hata mama yako akitaka kwenda kujifungua watamzalisha bila kujali dini yake!
     
  10. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    libaba,
    wewe ni mtupu mno kichwani. unashindwa kujua daktari wa wakatoliki hawezi kutibu. sio kila anayejiita daktari anaweza kutibu binadamu. daktari wa wakatoliki ni slaa
     
  11. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata Slaa si Daktari wa wakatoliki, mambo ya ukasisi alishaachana nayo, anawatumikia na kuwatetea Watanzania wanaokandamizwa na jinamizi la ufisadi linalofugwa na Magamba!
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,515
    Likes Received: 9,297
    Trophy Points: 280
    Halafu magwanda ukiwashika pazuri si matusi hayo wanayoteremsha na kushambulia mleta hoja badala ya kushambulia hoja.
     
  13. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #13
    Jul 3, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Akili zenu za kushikiwa, hamna mbinu mpya zaidi ya kuiga. Wakati nyie mkiiga hii ya CHADEMA, wao wameanzisha nyigine. Imekula kwenu, hata siku moja vilaza hawawezi kukaa meza moja na magenius
     
  14. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kila chama kina mahali kilipoanzia.Subiri ubadilishwe nepi.
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,644
    Trophy Points: 280
    Huyu ni muhitimu wa chuo kikuu cha kiislam morogoro kwa sababu mawazo yako yanategemea kupewa tu, basi subiri tende za msaada ziko njiani kutoka Saudia.
    By the way kuna nafasi ya kazi mtaani kwangu anahitajika mwalimu wa madrasa mshahara ni kahawa, nipm nikupe address.
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,644
    Trophy Points: 280
    Mswahili wa kariakoo huyu, pale panapoongoza kwa wazawa kuishi kwenye nyumba duni kuliko sehemu yoyote Dar es salaam.
     
  17. P

    Papizo JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Hawa watu kwenye thread kama hizi ndio wanachangia,mbona kwenye thread za matatizo ya umeme hawaonekani???haha imekula kwenu na kila mahali mmebanwa,mkianzisha hivi basi tunakuwa tumeshawatangulia....mngejichanganya na kule pia then tungekua nyinyi ni wajanja zaidi na sio pumba mnazoleta hapa.....
     
  18. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Moshi na Arusha ndio sehemu pekee zenye wanachama na viongozi wa CDM?
     
  19. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Dah hili jungu sasa......mbona kina wabunge karibu kila kona ya nchi??
     
  20. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    mbona sikuelewi una maana gani?? Au uko usingizini maana post yako haileweki hata kwa profesor.
     
Loading...