Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wahofia mkutano wa CHADEMA, wadai kuna mamluki wameandaliwa kuhadaa umma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by the horse, May 25, 2012.

  1. t

    the horse JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 576
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Habari zilizotufikia hivi punde ni kuwa CHADEMA wameandaa vijana mia mbili, ambao wametafutiwa fulana za CCM wazivae kesho katika mkutano wao jangwani lakini pia wamewafanyia semina vijana hao ili waseme kuwa ni wana-CCM ambao wataikana CCM hapo kesho katika viwanja vya jangwani.

    Ni mkakati wa kilaghai kwa wananchi wa kujionesha kuwa wanakubalika kwa kuwarubuni baadhi ya watu ambao ni watu wao na kuwatumia kama wanaCCM wanaoikana CCM. Ili kuitangaza kauli mbiu yao ya “vua gamba vaa gwandwa”

    Sehemu waliyofanyia semina hiyo imejulikana ni sinza, na mtu aliyewapatia jezi hizo pia amejulikana na hivi sasa yupo jengo la umoja wa vijana akihojiwa na kupewa stahiki nyinginezo. Wameumbuka...!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    Nape bana acha kutapatapa unajiaibisha, sasa kinachokuuma hapo ni nini?
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    duh! Siasa za bongo mie simo tena.
     
  4. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Majitaka hayo! Hakuna mengine ya kuandika jamani mpaka muweke uongo wa wazi namna hii?
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mnaogopa kivuli chenu wenyewe!
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ccm mnatapatapa km mfamaji, mmeshapitwa na wakati hata mfanyeje hampendwi teena! Kesho tunawaonesha jinsi M4C inavyobamba mioyo ya watu
     
  7. Kinyamagala

    Kinyamagala Senior Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sichangi huu upuuzi wako,kwa heri
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mtatapatapa sana tu
     
  9. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Siasa ni mchezo kama huujui itakula kwako.
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Nape una ID nyingi...ingesoma senior expected ningekuamini.UNAANZA PROPA ZAKO.ivi nape kwa akili yko mkutano mkubwa wa cdm hapo kesho wakosekane vjana mia wa ukweli.MI NI KIONGOZI CHADEMA NA HATUJAWAHI KUFANYA UPUUZI HUO COZ TUNAKUBALIKA.KESHO MTAUMBUKA HATA MSEME WALIPANGWA.
     
  11. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nape with his multiple id's @ work.
     
  12. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,172
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    kumbe ndio mbinu za magamba.! Mtakimbia sana vivuli vyenu.!
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Moja ya mambo yanayoimaliza CCM ni muda mwingi wanaotumia kupiga umbeya badala ya kujadili njia bora zaidi za utekelezaji wa sera za serikali yake pamoja na tathmini. Hata kwenye biashara utafanikiwa tu pale utakapojua mteja anataka nini na ukajipanga vizuri. Huwezi kufanikiwa kwa kumpaka matope mshindani wako, tena wakati wewe unanuka uchafu wa kila aina.

    Wakati wa uchaguzi mdogo Igunga aliibuka Mukama na kusema CHADEMA kimeingiza watu wa kuleta vurugu toka Libya and god knows where! Sasa hivi wanakuja na huu umbeya wa kitoto kabisa kuwa CHADEMA kimeandaa vijana 200! CCM hawana jingine la kusema badala ya kupaka matope? Miaka yote hiyo madarakani hawana cha kueleza wananchi zaidi ya kuimba CHADEMA?
     
  14. m

    mbweta JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndo mnavofanyaga nyie mnazani na chadema wanafanya ujinga huu. M4C
     
  15. YanguHaki

    YanguHaki Senior Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hii story imekaa kipropaganda zaidi ya ukweli?
    Inataka kujenga hisia wanaovua gamba ni watu waliopangwa kufanya hivyo na CDM ijapokuwa ukweli unajulikana kwamba kwa sasa watu wameichoka SISIEM. Jambo linalonitia shaka ni idadi ya hao vijana. Kwa kuwa CDM wanataka kuuaminisha na kuushawishi umma kwamba kuna wimbi la wananchi kuhamia chama chao ningetarajia idadi hiyo ingekuwa kama 500 kwenda mbele.
    Anyway, hii thread inanipa mashaka.
     
  16. t

    the horse JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 576
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kama haya hamyaamini subirini kesho...
     
  17. B

    Bubona JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara zote, ukiwa mtu makini huhitaji kujua kama hoja fulani ni uongo au la! Uongo mara zote huacha maswali mengi bila majibu!
    Kama habari hizi ni za kweli ungesema exactly sehemu ya Sinza unayodai wapo na ungemtaja kwa majina huyo unayedai anawapa T-Shirt!!!
    Hakuna atakayeamini habari hii dhaifu yenye lengo la kuhadaa umma!!!
     
  18. M

    MTZmakini Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM imeanza kufikiri hivyo, basi hii ni dhahiri kuwa ccm haipo tena imebaki jina tu.
     
  19. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    tatizo la nape huwa anajichanganya humu jf anatumia id tofaut ili tusimjue lakin baadaye anajisahau anapokuwa anahojiwa na watangazaji na kutoa comment hizi hizi anazotoa humu
     
  20. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    dah! Kwel ccm mnateseka!
     
Loading...