Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wahofia kubwagwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rweye, May 28, 2012.

  1. R

    Rweye JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    Ni hapa Sikonge,kata ya Sikonge,kijiji cha Mkolye,kitongoji cha Kitimbasha ambako mtendaji wa kijiji aitwaye Gembe na kwa sasa kapelekwa Pangale alipoamua kuutoa uenyekiti wa kitongoji sadaka kwa mama aitwaye Moshi Maulid kufuatia aliyekuwepo awali Binti Mwinyi kujiuzulu pasipo kuitisha uchaguzi upya

    Kilichofanyika ni huyu aliyewekwa kihuni kukaimu nafasi hiyo huku akilazimika kutumia jina la aliyejiuzulu ili kuficha habari

    Hili tukio limetokea 2011 kwa siri kubwa na hatimaye siri tumeipata na kwa sasa tunaandaa mazingira ya kufungua kesi dhidi ya ukiukwaji wa sheria na taratibu za uchaguzi hapa Tz

    Ndo hayo wakuu.
     
Loading...