Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm wahaha kutafuta ushindi 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KIDUNDULIMA, Sep 19, 2010.

  1. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 743
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    katika hali inayoonyesha kuwa kuingia kwa Dr. Slaa katika uchaguzi wa mwaka huu ni pigo kubwa kwa CCM na Kikwete, CCM wanahaha kutafuta ushindi ambao wanadhani unaweza kuwaponyoka wakati wowote. Hali hiyo imedhihirishwa na matumizi ya mabilioni ya fedha kwa ajili ya kampeni. Hivi sasa CCM wanabandika mabango ya mgombea wao kila baada ya mita mia moja nchi nzima kuhakikisha kuwa mgombea wao anatambulishwa kwa watanzania pamoja na kuwa watanzania wanamfahamu fika kwa muda wa miaka mitano aliowatumbukiza kwenye hali ngumu ya maisha. Jana nimewakuta mafundi wakiangaika wakiendelea kusimika bill boards na kubandika picha za mgombea wa CCM kwenye barabara ya sam Nujoma. Barabara imechafuka picha za Kikwete na CCM yake.

    DR. Slaa kaza buti CCM wageuke wapinzani kuanzia November
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Naogopa kuwa muda umewaishia, na hawana lakufanya zaidi ya kujaribisha kila mbinu!
    Labda wajaribu kuweka mabango yanayoongea, na yawe yanaeleza sera zinazotekelezeka!
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    chema chaziuza ndugu na kibaya chajitembeza, wabandike mabango mpaka kwenye bongo the watu, they wont change their minds
     
  4. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku ya kufa nyani miti yote huteleza
     
  5. A

    August JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,676
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    machapisho kama haya yanatakiwa kuchapwa na kudondoshwa/kusambazwa ili watu wapate ujumbe huu, hasa wa vijijini au wasio na internet, maana chichiemu wanafanya makusudi watu wasi pate umeme, ili wasijue mambo yanavyo kwenda.
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Hahaha ..... hAKUNA JIPYA MANENO YA WAKOSAJI HAYA!....... JAKAYA MWENDO MDONDU AISEE MWAKA HUU USHINDI WA KISHINDO 97% ILIYOBAKI 3% MTAGAWANA WAPINZANI
     
  7. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 743
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Endelea kujipa matumaini mwaka huu mtakaa pembeni.
     
  8. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Watanzania wapenda mabadiliko wakaze buti sio Dr. Slaa peke yake, jukumu hilo ni la Watanzania wote sio la Chadema au Dr Slaa peke yake.

    Dawa ni kujitokeza kwa wingi sana tarehe 31 Oktoba 2010 na kupiga kura kwa chama makini, chama ambacho hakijaahidi uongo hata siku moja na kikiahidi ukweli kinaambiwa haiwezekani.


     
  9. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    umeshawahi kuuza kofia ya polisi kwa magendo ndio kazi kinana aliyonayo
     
  10. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 743
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
     
  11. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ulikwenda kuchakachua matokeo karibu jamvini. Ila kujaa mikutano ya ccm ni yale yale ya kutumia pesa hakikisheni mnawasimamia kooni mnaowapa pesa.
     
  12. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oops!!!, you seems to be out of touch, sorry, this time we are saying no, for this dirty stuff that has eaten the nation for quite a long time.
     
  13. P

    Paul S.S Verified User

    #13
    Sep 19, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
     
  14. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CCM wako kwenye kuta za nymba, CHADEMA iko ndani ya mioyo ya watu.
     
  15. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Freeman Mbowe 2005 mikutano yake ilikuwa inajaza watu kama hii ya Wilberd Slaana matumizi ya HELKOPTA na la kushangaza Mbowe alikubali kushindwa kwa kishindo tena alihunduria kuapishwa kwa JK wakati CUF na TLP walikataa kukubali matokeo! jee DR. Slaa atakuwa tayari kufuata nyayo za Mwenyekiti wake Mbowe kukubali matokeo ya ushindi wa CCM wa TSUNAMI?
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ukiwa na njaa unaweza kutoa hata ur dirty hole ili upate angalao shibe....that is what ms and company are doing...njaa mbaya.
     
  17. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Naona umerudi. Kifungo kilikuwaje?
     
  18. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Safi sana hii, maana hakuna anayeweza kununua kofia ya polisi kimagendo. Mwaka huu CCM wameula wa chuya.
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Tena hujaa san a wanafunzi wa shule wanaobebwa kwa malori
     
  20. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK atakuwa tayari kuwa wa kwanza na kutengeneza historia kushiindwa akiwa madarakani? atahudhuria?
     
Loading...