Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wagawa sh. 5,000 na T-shirt Freeland Pack, Kimanga Dar

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by QUALITY, Oct 30, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu nilitaka kuwajuza kuwa jana jioni CCM waliitisha waendesha pikipiki na vijana wavuta bangi wa Tabata Kimanga na kuwagawia Tsh. 5,000 na T-shirt kwa kila mmoja. Kadili ya watu 150 walihudhulia.

    Baadaye Mkutano wa CCM ulifanyika hapo kimanga. watu wamesombwa kuanzia Ubungo, Temeke, Tandika na sehemu zingine.

    mambo ni magumu zaidi kwa CCM.

    Slaa anaweza, kesho Mpigie kura Dr. Slaa

    Bye Bye CCM:israel:
     
  2. c

    chanai JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We waache wagawe hizo pesa lakini kura hawapati. Watanzania wameamka safari hii
     
  3. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli hata nilipojaribu kuongea na wengi wao, wanasema walipewa hela na tshet lakini kura ni kwa shujaa, Dr. Slaa
     
  4. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wacha wababaike tu. kizuri chajiuza bwana!
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndiyo kawaida yao,bila rushwa hakuna chama,wamekwisha!!!
     
  6. k

    kisoti Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kula si kura.
     
Loading...