Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wagawa Kanga na fedha kijijini Maweni, hata hivyo Kinamama waapa kutowapa Kura

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Saharavoice, Mar 27, 2012.

  1. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tukiwa njiani na Crashwise kuelekea katika mkutano wa kampeni wa CDM katika kijiji cha Shambalai (Mbuguni), Gari yetu ilipata mushkeri ktk kijiji cha Maweni. wakati tunasuburi msaada tukapata nafasi ya kuzungumza na baadhi ya wenyeji wa kijiji cha Maweni.

    Tumekutana na vijana wenye mwamko mkubwa wa mabadiliko, lakini pia kina mama wamekiri kupewa kanga na fedha na CCM, lakini wameapa kutowapa kura CCM.

    Viongozi wa CDM mtakapoenda kufanya mkutano Maweni, vijana wanahitaji bendera za CDM,, pelekeni bendera kwa wingi pale.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Asanteni kwa taarifa ma comrades, nadhani wahusika wamepata habari.
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kinamama wamechoshwa na ulaghai wa ccm.
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tunashukuru kwa taarifa mkuu.Bendera zitapelekwa kwa wingi
     
  5. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Watu tumeshabaini tofauti ya KULA na KURA
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata mume tapeli, asiyejali familia dawa yake ni kupewa talaka tu.
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ubwabwa vp ccm hawakuwalisha hao akina mama
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,733
    Likes Received: 1,778
    Trophy Points: 280
    Uhuni watakaofanyiwa ccm huko Meru kamwe hawatakuja kusahau, hii itawafanya wajiulize sana kabla ya kuhonga chaguzi zijazo. Wananchi wamejanjaruka kwa sasa na huu ndio wakati muafaka kuwaonyesha
     
  9. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,364
    Likes Received: 2,501
    Trophy Points: 280
    tunakula ccm tunalala CDM hiyo formula mkuu mbona wanaarumeru wengi wanaifahamu wala usipate tabu wamekariri kama sala ya Baba yetu..
     
  10. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yao kamba mkuu mnyororo utawachubua
     
  11. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hakuna wa kudanganyika nyakati hizi...wamechemsha!!
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja,mwigulu ameshindwa iramba ataweza meru?
     
  13. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sasa wakati umefika, Stuka, Mtu anyehonga kupata uongozi anakununua kuwa mbwa wake.
     
  14. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kweli makamanda wetu, wakuu wa kuhamasisha wapeleke bendera, skafu na kadi za chama ndo kumekucha hivyo!!! Pole sana mizunguko ya shughuli Mungu awatie nguvu!!! Kuna maeneo mengi wanahitaji vifaa vya kuhamasisha na kutoa changamoto kwenye chama hakuna kulaza damu wakati ndio huu!!!!
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Pokeeni izo give aways ila mwisho wa siku lazima muwapige chini CCM bse for 50 years hakuna significant changes kwenye mambo mengi!
     
Loading...