Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm wafunika manzese alasiri hii!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lilombe, Apr 16, 2011.

  1. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapokezi ya wajumbe wa sekretarieti ya CCM yafanya muda huu Uwanja wa Bahresa Manzese, kama kawaida vikundi vya wasainii wakiongozwa na TOT wanaburudisha.
    Nape ni star wa mchezo anatoa burudani na TOT
    Mapokezi ya kufa mtu yatakuwa jioni hii huku Lumumba.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mpaka sasa hivi zimeshaingia fuso ngapi....?
     
  3. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,957
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Je, polisi hawajapata habari za kiinteligensia kwamba kutakuwa na uvunjivu wa amani na usalama wa wananchi?
     
  4. h

    hoyce JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Manzese na Lumumba wanatafuta nini, kwa nini wasiende Jangwani ili tupime nguvu zao?
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,005
    Trophy Points: 280
    Vipi somba somba ya watu ikoje maana najua lazima coaster zisombe watu toka sehemu mbalimbali.
     
  6. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajau tena chama kimezaliwa tena hivyo wanachama wamefika kwa hiari wakiwa na sare za kijani na nyeusi; raha tupu hapa manzese, hizo nisalamu tosha kwa CDM jimboni Ubungo. Jangwani itakuwa siku maalum, leo ni mapokezi tu! Timu ya ushindi imetimia CCM sasa ni mkao wa kula tu. MSEKWA AMESEMA CCM IMEZALIWA UPYA ANAFANANISHA MAPOKEZI YA LEO KAMA YA MWAKA 1977 WAKITOKEA ZANZIBAR BAADA YA KUZALIWA CCM KWA MARA YA KWANZA
     
  7. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Vipi kuna wengine watavuliwa magamba huko? Chadema wanatoa list ya wanaotakiwa kuvuliwa magamba huko Tabora leo tunaomba CCM ijibu mapigo huko manzese kwa kuwavua hao mafisadi magamba.
     
  8. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    hakuna lolote,,,nimepita hapo manzese mda sio mrefu...idadi ya watu ni ya kawaida tu,,.ccm wamepaki mashangingi yao, na siku hizi wana hadi scania semi trella la kupigia nyimbo zao,, but soo far, haitishi kiivo sana,,,ts jst normal
     
  9. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuna ushahidi wa kutosha nchi za nje zinafadhili wapinzania ili vyama vilivyokaa madarakani kwa muda mrefu katika nchi zetu zianguke katika uchaguzi; Namnukuu Msekwa anatoa live Manzese
     
  10. z

    zamlock JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ahahahah sasa ndo muda wao wa kubwabwaja watoe mambo yao ya kashfa na kujifagilia kuwa wanavua gamba joka lililozeeka bado litarudi kuwa joka na meno yake yaliyo zeeka pia
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hakuna jipya??? Mbna kla cku ni hayo hayo tu????
     
  12. m

    mapambio Member

    #12
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tushawazoea sana, watu wa mipasho hao na TOT yao...hawana mapya ya msingi! To hel
     
  13. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Vipi Nape Kiduku anaiweza? Leo uwezo wake kisiasa siulizi.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    hahahahahahaha!!!!! wakitoka hapo kuishangilia ccm wanapigwa tena na foleni tena sio mbali hapo ubungo tu sasa si ni wehu huu?
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    thread yenu ya kujifariji
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
  17. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Msekwa! Msekwa! Hajaongea lolote juu ya Getrude Mongella?

    Chukuwa tahadhari maana isije kuwa ni tatizo la senility.
     
  18. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kawaida watu wamefata bendi. watu wa manzese nao kwa kupenda music... ni noma. yani wanaweza wafanya jamaa wakahisi ni mashabiki kumbe wamefata mziki na wale wakwapuaji nao wako kazini.....
     
  19. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    ok NA MSEKWA ATAMKE NI KWA NINI ALIMNYANG'ANYA MTESIGWA MALI ZOTE HAPA MZA.
    PIA AWEKE WAZI KUHUSIKA KWAKE NA MELI KWA UBIA NA MZUNGU CLAUS.
     
  20. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hongera CCM kwa kuzaliwa upya. Bila Shaka Mnyika amepata habari za Manzese akaze boot vinginevyo matokeo ya uchaguzi yakifutwa atarudi Manzese kwa miguu. Slaa nae na majina ya mafisadi anasumbuka CCM imemzidi kete.
     
Loading...