Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wachakachuana kiwango cha fedha ya uchukuaji fomu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mjukuu wa bibi Pili., Aug 26, 2012.

  1. Mjukuu wa bibi Pili.

    Mjukuu wa bibi Pili. Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waliochukua fomu kuwania nafasi mbalimbali ndani ya chama cha mapinduzi wametoa malalamiko kuwa wametozwa kiasi kikubwa cha fedha ya kuchukulia fomu tofauti na kiwango kilichopangwa na chama,wengine watozwa 20000,wengine hadi laki moja,Nape asema kiwango ni shilingi 10000.

    Sorce Star tv
     
  2. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dhambi ya ubaguzi
     
  3. HASSAN SHEN

    HASSAN SHEN JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumeyazoea hayo magamba,acha yanyooshane.
     
  4. U

    Udaa JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wamesahau vitendo vyao kwa wananchi,mkuki kwa mlipa kodi ehee.
     
  5. U

    Udaa JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bado kuuana tu,kama alivyofanya yule meya mwz wakati ule,ktk mchakato wa kura za maoni za ubunge.
     
  6. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Who speaks 4ccm is who have dead's brain.
     
  7. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    sitashangaa wakiibiana kura siku ya uchaguzi
     
  8. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wapigane risasi kabisa wafe!!!
     
  9. t

    thatha JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hapa tutachangia nini kama siyo umbea? Tuko busy na sensa, umbea mwingine mngekuwa mnamalizia kwenye mikeka huko majumbani akina mama jamani
     
  10. t

    thatha JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hawa jamaa mnajitahidi kuapiga majungu lakini wako imara, bora mpige kimya tu, CCM naona kama wako systematic kinoma,
     
  11. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    CCM wanachakachua kila kitu kuanzia nchi chama hata wao wenyewe wamechakachuliwa na tabia yao ya kuchakachua. Ila mwisho wao naona uko mlangoni mwao ukiwangoja uwatose kwenye sahau ya kihistoria.
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    akili ikichanganyika na mchuzi wa nazi haya ndo matokeo yake sasa
     
Loading...