Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM waanza rasmi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Invisible, Aug 29, 2010.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Aug 29, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    [​IMG]

    Jana vyombo vya habari (hasa magazeti) vimepewa 'in CASH' shilingi za kitanzania Million 8 kila moja kuweza kuyavalisha magazeti yao covers kama inavyoonekana kwenye magazeti niliyoambatanisha juu hapo kwa matoleo ya Jumapili (leo).

    Ni magazeti mawili tu, Mwananchi na Tanzania Daima ambayo hayakuweza kuupata mgawo huu toka CCM (ni cash na si cheque) nadhani tokana na kuona aidha yana mrengo tofauti (Tanzania Daima), au yako kinyume na matakwa yao (Mwananchi).

    BAHATI MBAYA wauzaji wa magazeti walio wengi jijini Dar es Salaam hawajapendezwa na hili wengi wameondoa hii cover kwa magazeti mengi.

    Magazeti yanayotoka kila siku yote yamepewa mgawo huu isipokuwa mawili niliyoyataja.

    Ni wapi tunaelekea?
     
  2. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hayo magazeti ambayo hayajapewa huo mshiko ni vijarida vidogo ambavyo mafisadi papa na nyangumi wameona hayana ushawishi kwa wananchi,Tz daima ni la kaskazini na Mwananchi ni la wakenya ambao wenyewe siasa za uvumiliano zimewashinda!
     
  3. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmhhhh, Thanks for the news... Ngoja .... hawa jamaa wa CCM hajaelewa somo...!!

    ......wakamuulize Marin Hasan Marin wa TBC.... maana ya PEOLPLE'S POWER!!!

    ....NGUVU YA UTU WA MTU HAITISHWI NA VIJIMILIONI....WAIT AND SEE!!!!!
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mhhh Mkuu,

    Leo nimechungulia magazeti karibia yote ila sijaona hiyo cover. Labda wauzaji wameitupa kwa sababu wanajua kiu ya wasomaji. Kama imetupwa basi CCM wajue kuwa imekula kwao.

    Waendelee na EPA zao ila wananchi wanajua chaguo lao!!
     
  5. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    ni kwasababu hawakuandika KUANGUKA KWA KIONGOZI WA CHADEMA........!?
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi hapoa wa kulaumiwa ni CCM au magazeti ambayo yamekubali kutumika kama mabango ya matangazo?
     
  7. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nijuzeni Wakuu,huo upuuzi ni just a cover au ndio habari kuu za page ya kwanza? Mniwie radhi huku kwetu hayajafika, ni mpaka kesho!
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0

    hili ndio tatizo letu kubwa ........
     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    Aug 29, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu,

    Wauzaji magazeti wengi wamezitoa hizo covers, nadhani hili pia CCM wakiligundua wataona kuwa wametumia hela bure kwani wauzaji wamewaangusha.
     
  10. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #10
    Aug 29, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu, binafsi siwalaumu CCM... Hata chembe, wamepata opportunity na wameitumia. Sasa, wenye matatizo (njaa?) nadhani ni wenye magazeti kuruhusu gazeti kuwa covered na tangazo kwa tamaa ya fedha.

    That's my concern
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    And that's what I am saying. CCM wakubaliane na hali halisi badala ya kuwafanya watu wajinga. Wanachofanya ni kuwapandisha watu hasira na ni hatari sana kwa mustakabali wa Taifa letu!
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Aug 29, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Gazeti zima liko covered na hilo tangazo... Ukinunua gazeti linakuwa ndani. Sasa, ndo hapo ninaposema kuwa wauzaji walio wengi ndo wameangusha mpango huu, baadhi wanauza kama ilivyotakiwa lakini wengi wameondoa na kuweka kando! HabariLeo, Mtanzania, Majira, Nipashe, Jambo Leo, etc
     
  13. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    How pathetic! inatia kichefuchefu!
     
  14. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Nadhani ni vyema tukitofautisha hisia zetu na hali halisi yaani emotions and objective reality if it exists)
    CCM wanajaribu kuuza chama na wagombea wake kama ambavyo Coca Cola inataka kuuza soda zake. Vivyo hivyo kwa upande wa Chadema. Mbinu wanazotumia alomuradi isipovunja sheria ya nchi zinakubalika.

    Kama wao wameangalia wasomaji wanaotaka kuwafikia wanasoma magazeti so and so na hawataki wasomaji wa TZ daima na Mwananchi ni sawa na haki yao. Nadhani objectively naweza kuelewa hilo la Tanzania Daima lakini Mwananchi nadhani ni maamuzi mabovu ya marketing department ya CCM kuipuza eti ni ya wakenya.. haiwasaidi CCM na inawarudisha nyuma...

    Ok sasa basi tuendelee kuangalia mbinu waliotumia ya kuyavisha cover magazeti. Mbinu hii inakubalika kama wataweza kuandika na kufahamisha wananchi kuwa hili ni tangazo. Hapo watakuwa wamefanya kila kitu ndani ya sheria. Tatizo ni kama mbinu hii itaachwa kama habari ya ukweli.

    Mwisho kabisa ningependa tu kuongezea kuwa CCM wana tatizo kubwa sana kwani inaonekana kuwa wananchi hususan wafanyakazi wa kawaida ambao ndo wanunuzi wa magazeti (si wakulima vijijini) hawana mapenzi kabisa na CCM na hivyo wachuuzi wa magazeti wameamua kuyatoa cover hizi ili wapate biashara.

    Action speaks louder than words.

    Chadema take note.... it is possible.....
     
  15. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180


    Saana tu mkuu, Yaani hadi kinyaa. watu sijui hawatumii ubongo siku hizi. Badala ya kuchambua hotuba za wagombea wanaendekeza siasa za kipuuzi hazina malengo ya kuwachambua wagombea. Natamani kuona waandishi walio huru, wenye kutoa makosa mbali mbali kwa wagombea iwe CCM, Chadema, CUF nk ili kuwatoa upuuzi watu/wagombea na kuwafanya watu wengine kujifunza. Lakini badala yake hawajui kuwa wanapotosha jamii kwa kiasi kikubwa sana.

    Anyway, gonja tuone, lakini kazi ya waandishi inanipa wasiwasi sana hapa nchini kwetu. Inatakiwa waandishi ndo wawe kioo kwa jamii, chambueni wagombea bwana siyo kutulelea upuuzi, hakika mkitufanyia mambo mazuri, tutawakumbuka milele.
     
  16. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #16
    Aug 29, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    JAMANI SISI TULIO NJE YA NCHI TUMEHUJUMIWA HATUYAPATI MAGAZETI KWENYE MITANDAO FOR 3DAYS NOW KUNAA MSAMALIA ANAWEZA KU SCAN RAIA MWEMA NA TANZANIA DAIMA ANITILIE KWENYE EMAIL HII economist.tz@gmail.com shukrani waungwana
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwenye orodha sijaona An - Nuur na Al Jihadi
     
  18. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,737
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    He hee! Ha ha haaa! Hapa Sinza nilienda kununua gazeti. Muuzaji akaniambia ile cover naweza kuchukua bure nikitaka. Nilikuwa nanunua gazeti lisilo na mgawo/tangazo huo wa kifisadi.

    Ila muuzaji hakupendezwa na cover ile ya kijani. Ameziweka pembeni.
     
  19. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Sasa basi ni hasara tupu kufanya marketing kubwa kama hilo ... inachekesha kwa kweli... waste of time and money.... ila ni habari njema kwa Chadema!
     
  20. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani uamuzi wa hawa wauzaji kuelewa kuwa mustakabali wa maisha yao unatokana na kuuza magazeti mengi na si sera za chama ni ushindi mkubwa. Pia kwa wauzaji hao kuweza kuelewa matarajio ya wateja/wasomaji ni mabadiliko makubwa ya kifikra na kiutendaji katika ngazi ya chini. Free at Last! Amandlah!
     
Loading...