Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM waanza? Magamba yaanzia kwa dagaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Nov 24, 2011.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Kilumbe Ng'enda amevuliwa Ukatibu wa Mkoa wa Dar es Salaam (CCM) kwa kosa la kutenda maamuzi binafsi kinyume na maamuzi ya vikao halali vya chama.

    Taarifa tulizo nazo zinazidi kueleza kuwa Mwenyekiti wa Mkoa wa Dar naye yupo kwenye hatihati. Nyeti nyingine zinadai kuwa kutokana na EL kujaza watu wake Dodoma ili wafanye fujo basi huenda yeye na Chenge wakaachwa na maamuzi yakatolewa ghafla baada ya mkutano huko Dodoma.

    Nape kasema nafasi hiyo imeondolewa mikononi mwa Ng'enda na atapangiwa nafasi nyingine (wanaendelea kubebana???)
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Afadhali japo wameanza kufanya maamuzi.
     
  3. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwee! Kweli ccm kwisha yani wanaogopa mapapa wanamuonea dagaa wavue gamba waone kazi chenge kasema mkimwaga mboga yeye ugali.
     
  4. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Haki ya nani walah hii inaweza kunkata utumbo. Mungu yapishilie mbali yasitokee.
     
  5. WAFU FM

    WAFU FM Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bahati mbaya walisahau vifaa vya kuvulia mapapa walikumbuka makokoro
     
  6. M

    Mzawanga New Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanzo mzuri
     
  7. k

    kisikichampingo Senior Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chama cha Mapinduzi bwana! Huwa hawana dharura eh!? Kwa nini hawakumtoa mara tu baada ya uchaguzi? Wapo slow mno...na huu u-slow slow ndiyo unaowaumiza!
     
  8. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Tunataka wafanye maamzi kwa yale waliyoyapigia kelele wakazunguka nchi nzima ooooh tuna vua magamba....
     
  9. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    What we need in Tanzania is parties with firm political structure ,clearly defined views and stand not group of political LovePeddlers(which is what we presently have on ground).

    Sijui ni kwa nini CCM wanashindwa kutoa maamuzi sahihi bila kupendelea upande wowote at the same time wanaadhimisha miaka zaidi ya 34 tangu chama hicho kizaliwe.

    Presently, Chadema seems to be the only prepared and ready to rule as political party with a determined and tested patriot who can lead the people in the nation building of a New Tanzania in the leadership of Africa among other nations in the 21st century.
     
  10. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Sidhani, kwa matatizo waliyonayo wanadhani kumtimua huyo katibu ndio dawa..tatizo lao kubwa ni la kimfumo ni sio mtu mmoja mmoja..wacha waendelea kupoteza muda.
     
  11. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Idd azan amewazidi nguvu hawa jamaa au?
     
  12. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hahahaaaa...wanatumia ile kanuni kwamba ukitaka kuanza kuhesabu anza na 0,1,2,3,4.....etc kwahiyo watafika tuu kwa walengwa wa juu muda sii mrefu.Yangu majicho maana kama ni uoga wa maamuzi magumu kweli wanao...Na EL mwenyewe aliwashauri wakati fulani wawe na uwezo wa kufanya maamuzi magumu lakin wapi wanashindwa kuitumia hiyo kauli kumtekelezea yeye mwenyewe aliyewashauri kumwonyesha kwamba wanaweza fanya maamuzi magumu hata kumvua NYANGUMI.:smash:
     
  13. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunawatakia kila la heri CCM ktk vikao vyao!
     
  14. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mimi nilijua wanakata mibuyu kumbe wanafyeka matawi tuuu!!!

    Kweli wezi wanaogopana sana!!!
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kikwete naye ang'olewe kwenye kiti cha Mwenyekiti wa chama taifa kwa kutenda kosa la kufuga wezi!
     
  16. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Haujajua wanapunguza matawi ati ili mibuyu iendelee kuwa minene..tehee..!!Thithiemu banaaa..
     
  17. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Maamuzi ya kushughulika na mwizi wa nazi 10 kwenye shamba la kiongozi wa nchi na kuwaacha mafisadi papa........ SI MAAMUZI HAYO........ NI KUJARIBU KUJISAFISHA
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,169
    Likes Received: 5,400
    Trophy Points: 280
    Piga ua garagaza, ccm we dont need you
     
  19. M

    Mabewa Senior Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Idd Azan huyo,unajua jk anamkubali sana na alipeleka malalamiko yake buku zima lote madhambi ya kilumbe.
     
  20. Shenkalwa

    Shenkalwa JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maajabu sana. Mapapa makubwa yanaogopana. Yanaangaliana kama majogoo lakini hakuna wa kumrukia mwenzake. Hayo sio magamba yaliyopigiwa chapuo la nguvu mikoa karibu yote!!! Wavueni magamba hao mapapa tuwaone. Mmekwisha ninyi....
     
Loading...