Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Waanza Kutwanga Wapinzani? Je ni haki?????

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 10, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    chama cha amani na mshikamano
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,354
    Trophy Points: 280
    Na wangemkamata aliyepiga picha hii wangempiga hadi wamuue.
    Ukiwa ccm uko juu ya sheria.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    wanaopigana kwa ajili ya siasa nawaona ni wajinga .hasa ccm
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Heri yake huyo amepigwa, hao huwa wanauwa kwa kitu kizito au chenye ncha kali kilichorushwa kutoka kusikojulikana!
     
  6. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unajua inapofikia kuua ni tume, huku sheria zipo...halafu mambo yanapindishwa pindishwa tunaweza kujiundia "tume" yetu dhidi ya hao wapigaji katika picha..hebu tusaidiane tu hapo ni wapi wakuu?
     
  7. Mtukuru

    Mtukuru Senior Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namuona Zomba kwa mbaliiiiiiiii!!!!!!!!!!!!
     
  8. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kama kuna wakati mbaya kwao (zoba et al) ni huu tunapoonyeshwa ccm wakizipiga live! "Hoja" zao za kutii sheria zimeyeyuka!
     
  9. t

    tax New Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaiuwa ccm na c siasa kwani kuruhusu pesa kumweka kiongozi madarakani ni kuruhusu mauwaji ya kisiasa yatokee,haya bwana takrimaaaaaaa
     
  10. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
Loading...