Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM waanza kutumia silaha za moto Arusha [kampeni za udiwani]

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Movement, Oct 15, 2012.

  1. M

    Movement Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanabodi,

    Katika kile kinachoendelea kuonyesha ni kushindwa vibaya kwenye uchaguzi mdogo wa udiwani unaoendelea kwa sasa kwenye kata ya bangata arumeru magharibi, kampeni meneja wa ccm bwana bosco eduad saimoni ametoa silaha ya moto mean bastola na kumtishia kijana wa chadema aliyekuwa akitangaza matangazo ya mkutano wa hadhara, ndipo alipotokea bwana bosco na kuziba barabara kwa kutumia gari aina ya rav4.

    Chakushangaza baada ya mtuhumiwa huyo kuwekwa chini ya ulinzi na vijana wa chadema kisha kamanda kilewo na makamanda wengine kama diwani gibson wa kachukua hatua ya kupiga simu polisi kwa ocd wa usa, baada ya hapo polisi waliwasili na kumchukua mtuhumiwa huyo na kuchukua bastola na kumpeleka kituo cha usa, ila baada ya masaatakribani manne tu, mtuhumiwa huyo aliachiwa huru jana siku ya jumapili.

    Je sheria hapa inasemaje kwa mtuhumiwa kuachiwa huru bila uchunguzi wa kina kufanyika, wananchi wakimuona mitaani wakiamua kuchukua sheria mikononi nani wa kulaumiwa?

    Ocd usa kiukweli anatumika na hawa magamba, cdm endeleezeni uimara wenu huwo huwo wakutoongopa vitisho vya jeshi la polisi kutumiwa na magamba.
     
  2. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tutafika tu
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,064
    Likes Received: 3,604
    Trophy Points: 280
    Ngoja tumalize pilikapilika za mazishi ya Libe.
    Naona ni muda muafaka kuhamia A town.
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Watashindana na hawataweza
     
  5. M

    MwalimuMkuu Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    A town si kama Lindi au Mtwara
     
  6. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Rip Barlow
     
  7. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poilisi wa Tanzania wanahitaji maombi ya Ukombozi! Wanatia huruma, hawajifunzi wanatumiwa kama makalai ya zege na CCM.
     
  8. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nilishasema Kadi ya CCM ni kiharalisho cha maovu, hakuna sheria iliyotumia zaidi ya UKADA WA CCM.
     
  9. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Risasi chamtoto mbele ya nguvu ya umma.
     
  10. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Naamini kuna wakati wataona hata hizo silaha hazina kazi,Makamanda wa Arumeru Magharibi wasimame imara na wasikubali kutishwa na yeyote na hakuna Umma ulikowahi kushindwa.Haki haiwezi kushindwa na dhuluma hata siku moja.Watabebana lakini mwisho watarejea ulingoni na ukweli utathibitika vi SANDUKU LA KURA.
     
  11. M

    Mgelukila JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waliwakodi CUF walizani wataichanganya CDM matokeo yake moto chini sasa wanatia aibu jeshi linazidi kuchafuka kwa matendo dharimu hawajifunzi kwa Mwangosi Iringa? Sikio la kufa, sasa nimekubali wakati wa Mungu umefika watu lazima wakombolewe, utukufu wa Mungu hakuna wa kuuzuia.
     
  12. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    hili tukio limemuharibia sana mgombea wa ccm.
     
  13. i

    iseesa JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe raia nao waweza kuua POLICCM? PoliCCM wakiua msoma magazeti kama walivyofanya Moro, Wananchi wanaua RPC kama walivyomfanya Kamanda Libe. Baadae wataua Kamanda CHAGONJA, Na wataendelea ili kuona "nani zaidi"
     
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,559
    Likes Received: 3,769
    Trophy Points: 280
    Jamani kwani uchunguzi lazima ufanyike akiwa ndani?
    Na inawezekana kabisa hao polisi wamefanya uchunguzi na kugundua kuwapo kwake nje (most probably kwa mdhamana) hakutaathiri usalama wake.
    Ila wewe kama raia mwema unafahamu njama zozote za kumdhuru pindi atakapoonekana ni vyema ukawasilisha ripoti hizo kuto cha polisi kilicho karibu nawe ili uweze kunusuru uhai wa binadamu mwenzio.
    Las ivyo, nadhani wewe ni mchochezi tu baina ya jamii na polisi.
    Jamani, hali iliyopo tu haitoshi mpaka uharibu zaidi!??
     
  15. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,763
    Likes Received: 6,415
    Trophy Points: 280
    Ukweli husemwa:

    Kwanza rekebisha heading ya thread yako kwa sababu matendo ya mtu mmoja wa CCM hayawezi kukihukumu chama chote. heading yako imebeba mawazo kama ya wale jamaa mbagala walioamua kuwahukumu wakristo wote kwa matendo ya kijinga ya kijana mmoja.

    angalau ungeandika '' kiongozi wa CCM atumia silaha ya moto Arusha'
     
  16. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    shuguli pevu mkuu. magamba yanajuwa yanatoweka katka ramani ya siasa za Tanzania, so yapo tayari kufanya lolote ili hilo lisitokee. unahitajka ujasiri wa hali ya juu.
     
  17. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Je kwenye kundi lile la vijana wa CDM kama kungekuwa na mwenye bastola naye aichomoe,Ingekuwaje hapo?
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kati ya wale vijana, unadhani ni yupi kajazwa ujinga wa kufikiri kichwani mwake, em funguka mkuu?
     
  19. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,763
    Likes Received: 6,415
    Trophy Points: 280
    Mkuu, huo ni mjadala mwingine kwa sababu ukweli halisi wa tukio haujatolewa na vyombo mahsusi vya nchini. subira huvuta heri.

     
  20. mathewa

    mathewa JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 243
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    hii ni hatari sana
     
Loading...