Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm waanza kusambaratika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, Jul 15, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    utaacha lini uhuni wa kulipa watu wawauwe wasio wanaccm na kwa hili hamtafanikiwa kwa kuwa watanzania hawaitaki ccm tena hata mkiua,mkichinja hata mkinunua watu wanasema imetosha wanataka kuweka watu wengine kweli kazi mnayo.wahuni ni ccm,matusi yanatoka ccm.wauwaji ni ccm na walopokaji ni ccm.poleni sana
     
  2. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chemba la maji machafu limetema
     
  3. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuna mdau alisema huku, utamsafishaje mtu aliyechafuka oil chafu kwa diesel?
     
  4. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sahihi ni CCM Waendelea Kusambaratika kwa nguvu.
     
  5. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Iyo ilotolewa (kuua lijinga linalokubali kutumika kama spana ya kukarabati gari ya wadhalimu<wabunge wa ccm> ni adhabu kutoka kwa mwanadam. Bado ya Mungu, atakae tulia kimya kama adhabu kutoka kwa mwanadam inatosha. Laa sivyo ataiongeza muda ujao kwanzia jana. Kumbuka nyie kina NCHEMBA na HALMASHAURI ZA KI-ccm kwamba mungu hali Chapati wala hapigi breakfast. Yuko makini na anachukia uonevu.
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu wanasambaratika tena Mara ya pili? Kwasababu Mimi nipo Huku misitu ya mabwepande nachimba kaburi Lao
     
  7. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Nasubiri masaa ya maziko
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Am very sad this Nation had lost is not the same Tanzania I used to live in for sure
     
  9. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,247
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Time has come to say rip maulaji party.
     
  10. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ccm ilishakufa muda mrefu sana, tunachokiona sasa ni matokeo ya kifo chake...
     
  11. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    umenchekesha sana kugundua kuwa wazungumzia nini.
     
  12. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kazi kweli kweli.
     
  13. a

    andrews JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tumefika hapa tulipo sababu ya
    bunge la kizembe.
    Ccm ya kifisadi
    uzembe wa rais kikwete legelege
     
  14. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tunaelekea kuizika imeshakufa mda..
     
  15. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    CCM walimuua ilikuficha ukweli kuwa alitumiwa
     
Loading...