Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM waanza kumwaga damu mkoani Mara

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by nickname, Oct 12, 2010.

  1. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 482
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    WATU watano wanashikiliwa na jeshi la Polisi mjini hapa kwa tuhuma za kuhusika katika tukio lililotokea jana(juzi) ambapo watu wanaosadakiwa kuwa ni wafuasi wa Chama Cha Mapinduzi CCM na viongozi wa chama hicho kuhusika katika kuwakata na kitu chenye ncha kali wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kwa kile kilichodaiwa kuwa wananchi hao kutoonyesha ushirikiano na chama hicho tawala.

    Wakiongea kwa tabu baada ya kufanyiwa unyama huo katika hospital ya mkoa wa Mara majeruhi hao walisema kuwa kitendo hicho kimetokea jana jioni baada ya mkutano wa kampeni wa cha CHADEMA katika kata ya Buhare.

    Sele Mwita(27) ambaye ni mmoja wa wahusika waliojeruhuiwa katika shambulio hilo alisema kuwa wakati anatoka kwenye kampeni za CHADEMA alikutana na kundi la watu wakiwa wamevalia bendera na skafu za CCM huku wakisema kuwa huyu naye anahusika.

    ‘Mimi wakati natoka kwenye mkutano nilikutana na vijana wakiwa na mapanga huku wakiwa wamevaa vitambaa vya CCM wakiongozwa na Kapul na kuanza kusema huyu naye ni wa CHADEMA na kuanza kunikata ndipo nikaanza kukimbia” alisema Sele

    Naye Pambano Malima(30) mkazi wa Kigera ambaye mkasa huo ulianzia kwakwe alisema kuwa alikutana na kundi hilo la vijana wakati anapeleka pikipiki na kuanza kumshambulia kwa kumkata mapanga

    Walisema kuwa vitendo hivyo vyote vinatokea huku viongozi wa Chama cha Mapinduzi mjini hapa wakiwa wanahusika kwa ukaribu,ambapo mmoja wa kiongozi wa tawi katika kata ya Kigera Kapul Charles alikamatwa kwa kuhusika na tukio la kwanza la kuwakata vijana wawili mapanga .

    Mbali na tukio hilo ambalo limetokea jana usiku lakini leo asubuhi katika kata ya Nyakato mjini hapa wafuasi wengine wawili wa chama cha CHADEMA walivamiwa ndani na watu wanaosadikiwa kuwa ni wafuasi wa cha cha Mapinduzi wakisema kuwa washushe bendera zao za CHADEMA ambazo wameziweka katika nyumba zao.

    Akiongea na waandishi wa habari mjini hapa leo kamanda wa jeshi la polisi mkoa wa Mara kamishina msaidizi ACP Robert Boaz alikiri kutokea kwa tukio hilo katika eneo hilo la Kigera Migombani.

    Alisema kuwa watu waliojeruhiwa walikatwa na vitu vyenye ncha kali baada ya vurugu kutokea ambapo katika eneo hilo kulikuwa na mkutano wa CCM katika nyumba ya Mkono Salima ambaye kamanda Boaz alishindwa kuthibitisha kama alikuwa balozi au la katika hatua hiyo aliongeza kuwa baada kikao hicho ndipo ulizuka ugomvi huo kati ya vijana waliokuwa ndani na waliokuwa katika maeneo yale.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Sasa mvunjaji wa amani ni nani?ccm au vyama vya upinzani?miaka ya nyuma walikua wakiwatuhumu cuf kuwa wavunja amani kumbe ni ccm ndio tabia yao
     
  3. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Katika taarifa ya habari ya saa mbili ITV imetoa taarifa inayoonyesha Vijana wa Chadema wakiwa wameshambuliwa na kujeruhiwa vibaya yaani damu imemwagika.

    Kuthibitisha hilo Polisi wanasema watu watano wakiwamo viongozi wa CCM na tayari hatua mbadala zinachukuliwa.
     
  4. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Shimbo aliahidi kuzuia umwagaji damu .. ... hivi alimaanisha nini? Na je, anaweza kutolea maelezo haya?
     
  5. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    lets wait and check mwisho wa hizi tamthilia.
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    JK KASEMA WATaMWAGA DAMU
     
  7. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kulikuwa hakuna mapambano kati ya chadema na ccm. Hii heading ..... (&*(*#()&)#)@&))#*)8203 ...
    imebadilika haraka hivi?
     
  8. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    aliyebadilisha heading ya hii thread ana lake jambo ... (nadhani nina idea ya nani kafanya hivi ila sitamtaja hapa).

    na kisha mafisadi ya ccm kina mchambuzi mnalialia hapa kila siku kuwa ccm inaonewa kwenye hii forum?!
     
  9. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mod; tafadhari turudishie original heading ya thread hii
     
  10. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Nasubiri amri ya Shimbo maana damu imemwagika na waliosababisha imwagike chama cha mafisadi.
     
  11. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kweli JB

    kulikuwa hakuna sababu yoyote ya kubadili heading ya thread ... mambo mengine bana yanaboa sana
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    WATU watano wanashikiliwa na jeshi la Polisi mjini hapa kwa tuhuma za kuhusika katika tukio lililotokea jana(juzi) ambapo watu wanaosadakiwa kuwa ni wafuasi wa Chama Cha Mapinduzi CCM na viongozi wa chama hicho kuhusika katika kuwakata na kitu chenye ncha kali wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kwa kile kilichodaiwa kuwa wananchi hao kutoonyesha ushirikiano na chama hicho tawala.

    Wakiongea kwa tabu baada ya kufanyiwa unyama huo katika hospital ya mkoa wa Mara majeruhi hao walisema kuwa kitendo hicho kimetokea jana jioni baada ya mkutano wa kampeni wa cha CHADEMA katika kata ya Buhare.

    Sele Mwita(27) ambaye ni mmoja wa wahusika waliojeruhuiwa katika shambulio hilo alisema kuwa wakati anatoka kwenye kampeni za CHADEMA alikutana na kundi la watu wakiwa wamevalia bendera na skafu za CCM huku wakisema kuwa huyu naye anahusika.

    ‘Mimi wakati natoka kwenye mkutano nilikutana na vijana wakiwa na mapanga huku wakiwa wamevaa vitambaa vya CCM wakiongozwa na Kapul na kuanza kusema huyu naye ni wa CHADEMA na kuanza kunikata ndipo nikaanza kukimbia” alisema Sele

    Naye Pambano Malima(30) mkazi wa Kigera ambaye mkasa huo ulianzia kwakwe alisema kuwa alikutana na kundi hilo la vijana wakati anapeleka pikipiki na kuanza kumshambulia kwa kumkata mapanga

    Walisema kuwa vitendo hivyo vyote vinatokea huku viongozi wa Chama cha Mapinduzi mjini hapa wakiwa wanahusika kwa ukaribu,ambapo mmoja wa kiongozi wa tawi katika kata ya Kigera Kapul Charles alikamatwa kwa kuhusika na tukio la kwanza la kuwakata vijana wawili mapanga .

    Mbali na tukio hilo ambalo limetokea jana usiku lakini leo asubuhi katika kata ya Nyakato mjini hapa wafuasi wengine wawili wa chama cha CHADEMA walivamiwa ndani na watu wanaosadikiwa kuwa ni wafuasi wa cha cha Mapinduzi wakisema kuwa washushe bendera zao za CHADEMA ambazo wameziweka katika nyumba zao.

    Akiongea na waandishi wa habari mjini hapa leo kamanda wa jeshi la polisi mkoa wa Mara kamishina msaidizi ACP Robert Boaz alikiri kutokea kwa tukio hilo katika eneo hilo la Kigera Migombani.

    Alisema kuwa watu waliojeruhiwa walikatwa na vitu vyenye ncha kali baada ya vurugu kutokea ambapo katika eneo hilo kulikuwa na mkutano wa CCM katika nyumba ya Mkono Salima ambaye kamanda Boaz alishindwa kuthibitisha kama alikuwa balozi au la katika hatua hiyo aliongeza kuwa baada kikao hicho ndipo ulizuka ugomvi huo kati ya vijana waliokuwa ndani na waliokuwa katika maeneo yale.
     
  13. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mods wataibalisha heading ya hii thread...
    Sijui ni kwanini wanafanya hivi.... waliomwaga damu ni ccm, lakini jamaa wanasema kuwa ni mapigano kati ya chadema na ccm?!?!??!?!
     
  14. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    CCM kama walivyoahidi, mtang'oka tu mwaka huu
     
  15. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ngoja Tuwaone mods
     
  16. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sijui Wanatupeleka wapi hawa watu Jamani LoL!
     
  17. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #17
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chanzo: Taarifa ya habari ya ITV saa mbili Usiku 12 Oktoba 2010.

    Hali ni mbya kabisa, inasikitisha! Wale waliotazama taarifa ya Habari wataungana nami. Huko Mara, baada ya wanachama wa CHDEMA kumaliza mkutano wao kwa amani kama kawaida bila tatizo lolote, walijitokeza vijana wa CCM wakiwa na mapanga, wakawashambulia na kuwajeruhi vibaya wanachama wa CHADEMA waliokuwa wamevaa nguo zenye rangi za Chadema. Sasa jamani, Damu iliyokuwa inazungumziwa kwamba itamwagika, ndiyo hiyo imeanza, CCM wameanzisha. Je, tunaelekea wapi?
     
  18. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #18
    Oct 12, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Shimbo alidai kuwa yuko tayari kuhakisha damu haimwagiki! Kumbe ni "Makamba in disguise!"
     
  19. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwafrika kuna wakati watu walikataa JF kusajiliwa na serikali. Haya ndiyo matokeo yake. Ule uhuru wa kuongea unaanza kupungua polepole. Kusajiriwa ni kuuza uhuru kwa yule anayesajiri.
     
  20. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asante mods kwa kufanya la haja kwenye hii thread .... I love you guys much much much .. mwa mwa mwa mwa mwaaaaaa.
     
Loading...